Chia sẻ - Antenna Web Design Studio v7.1 Full - Công cụ thiết kế Website | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Antenna Web Design Studio v7.1 Full - Công cụ thiết kế Website

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Antenna Web Design Studio giúp bạn làm các trang Web của bạn trở nên bắt mắt hơn một cách nhanh chóng, tạo các Website chuyên nghiệp cho bạn hay công ty của bạn. Bạn sẽ tạo được ấn tượng tốt với trang Web của mình.

Bạn có thể tạo các trang web của mình và các bộ sưu tập ảnh số trong phút chốc mà không cần biết nhiều về HTML. Các công cụ xử lý mạnh mẽ của Antenna rất trực quan và chính xác tới từng pixel. Bất cứ nơi nào mà bạn drag & drop( kéo và thả) text, tranh ảnh, các nút nhấn, flash và film trên trang web, nó sẽ xuất hiện đúng chính xác nơi mà bạn đã đặt.

Khi bạn đã sẵn sàng để đưa các trang Web này lên mạng, bạn không cần phải mua hay dùng thêm bất kỳ chương trình nào nữa - Antenna đã có sẵn các công cụ publisher, và chương trình có thể được thiết lập để chỉ đưa lên các thay đổi, vì vậy bạn có thể cập nhật trang web một cách nhanh chóng.

Tính năng chính của Antenna Web Design Studio
  • Định vị chính xác vị trí trên trang web.
  • Thao tác kéo thả các video, hỉnh ảnh, audio… vào trang web.
  • Công cụ đồ họa mạnh mẽ.
  • Thiết kế website hỗ trợ nhiều ngôn ngữ.
  • Public website mà không cần đến phần mềm khác.
  • Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến.
Download Antenna Web Design Studio v7.1 Full - Công cụ thiết kế Website

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn