Desktop & Văn phòng - Advanced Mouse Auto Clicker v4.2.1 Full - Ứng dụng tự động click chuột | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Advanced Mouse Auto Clicker v4.2.1 Full - Ứng dụng tự động click chuột

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Advanced Mouse Auto Clicker là một công cụ mạnh mẽ và dễ sử dụng với nhiều tính năng giúp bạn và tiết kiệm thời gian bằng cách tự động click chuột, nó được sử dụng để tự động nhấp chuột màn hình chuột trong khoảng thời gian quy định và bất kỳ vị trí nào trên màn hình.

Các tính năng Advanced Mouse Auto Clicker
  • Với nhiều tính năng mà có thể tự do bàn tay của bạn và tiết kiệm thời gian của bạn.
  • Hỗ trợ kích vào điểm cố định, và xác định hành động sau đó, trở lại vị trí ban đầu hay không.
  • Single Click lặp lại trong khoảng thời gian quy định và bất kỳ vị trí nào trên màn hình.
  • Hỗ trợ nhấp chuột vào khối màu sắc nhất định, tìm điểm màu sắc trên màn hình đầy đủ hoặc một phần của nó.
  • Phiên bản 4.1 mới: khoảng thời gian ngẫu nhiên .
Download Advanced Mouse Auto Clicker v4.2.1 Full - Ứng dụng tự động click chuột

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

baoenzo

Búa Đá Đôi
Nhớ thời auto click để cày mấy game online quá , giờ bận đến nổi không có thời gian mà vào nhìn game

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình tải ở cả 2 link trên về đc file rar giải nén ra thì chỉ có mấy cái file internet shortcut thôi, k thấy có soft nào cả

À rồi :D Hôm mình mới post lên thì link cũ vẫn sống, post 1 ngày sau link die nên mình fix lại, cái file internet shortcut kia cùng tên với file mình để ở trong máy tính cá nhân, thành ra post nhầm :D
Link mới mình đã cập nhật ở topic rồi nhé.

soclophe

Gà con
cảm ơn bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cr@ck xong khong play dc mà dùng thử lại dc

Mình sẽ test thử lại và post bản khác lên, trong thời gian chờ bạn vào topic bên dưới của mình:
Có nhiều phần mềm kiểu dạng này bạn thử xem cái nào tốt thì bạn dùng nhé :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ứng dụng của phần mềm này làm gì nhỉ? Mình chưa thấy được ứng dụng của nó.

Phần mềm này được ứng dụng trong lĩnh vực như chơi game (một số game cần click chuột nhiều vào cùng 1 điểm để cày game, tăng level, mua đồ...), một số công việc văn phòng cần lặp đi lặp lại 1 thao tác nhất định... Chung quy lại cái gì bạn làm với mức độ lặp đi lặp lại nhiều lần, giống nhau, thì để khỏi tốn công sức, cách tốt nhất là dùng những phần mềm kiểu như thế này ;)