PM Hệ thống - Active File Recovery Ultimate v19.0.8 (x86/x64) Full - Khôi phục dữ liệu máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Active File Recovery Ultimate v19.0.8 (x86/x64) Full - Khôi phục dữ liệu máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Active File Recovery cho phép bạn khôi phục lại các tập tin bị xóa và bị mất trên máy tính do nhiều nguyên nhân khác nhau. Active File Recovery hỗ trợ phục hồi nhiều định dạng tập tin, khôi phục tập tin trên các phân vùng như FAT12, FAT16, FAT32, NTFS, NTFS5 với các loại ổ đĩa như IDE, ATA, SCSI, SATA…

Active@ File Recovery là phần mềm giúp dò tìm và khôi phục lại đầy đủ các tập tin ,dữ liệu chương trình đã bị xóa.Với các tính năng nổi trội của mình Active@ File Recovery có thể nhận ra và khôi phục được nhiều loại định dạng thông thường như .DOC, .ZIP, .AVI, .JPG…

Trong quá tình sử dụng máy tính không thể tránh khỏi khi các thư mục bị xóa mất những lúc đó Active@ File Recovery là một giải pháp quan trọng để giúp bạn khôi phục lại những gì đã mất. Đây là những phần mềm khôi phục dữ liệu được đánh giá cao từ nhiều người sử dụng, bạn có thể tham khảo để áp dụng cho trường hợp của mình.

Các tính năng của Active@ File Recovery

- Quét và khôi phục dữ liệu đã mất.
- Khôi phục được nhiều định dạng tập tin.
- Hỗ trợ nhiều định dạng và nhiều loại ổ cứng.

Download Active File Recovery Ultimate v19.0.8 (x86/x64) Full - Khôi phục dữ liệu máy tính

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

chuixoixa

Rìu Bạc
Cái phần mềm này đã từng cứu data của mình trong vụ move partition bị fail lỗi không rõ nè! lấy lại được 200Gb dữ liệu công trình quý giá với chức năng làm đĩa cứu hộ, chức năng quét sâu chi tiết, Vì giao diện chuyên nghiệp nên lần đầu xài có hơi lo lắng.

Vụ 200Gb của mình tất cả là do tên tội đồ Acronis Disk Director gây ra! 3 trên 4 lần thao tác ổ cứng với nó là có vấn đề lặc vặt, kể từ sau khi lấy lại 200Gb (vụ nặng nhất) mình rất cay cú bọn Acronis (cả Disk Director lẫn True Image) vì khi thao tác trên môi trường không phải là windows đầy đủ rất là sợ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
xin key bác chủ ơi

Cái này không cần key để kích hoạt phần mềm. Để bẻ khóa phần mềm này, sau khi cài đặt phần mềm xong, bạn copy các file trong thư mục Fix (tùy vào hệ điều hành máy tính của bạn là x86 hay x64), rồi copy vào trong thư mục cài đặt phần mềm (copy đè lên) là được.
Đã test phần mềm trên máy tính cá nhân của mình (ảnh chụp bên dưới):

Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
chủ thớt có thể cho e bản Cr@ck hay key đc k
cảm ơn thớt

Cr@ck đã đi kèm bên trong file nén rồi đó bạn, bạn tải cả cục về rồi có sẵn file thuốc bên trong luôn.
Cách bẻ khóa phần mềm:
sau khi cài đặt phần mềm xong, bạn copy các file trong thư mục Fix (tùy vào hệ điều hành máy tính của bạn là x86 hay x64), rồi copy vào trong thư mục cài đặt phần mềm (copy đè lên) là được.

Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
I have had comment before and refresh many times, but it's still nothing. Why?

Here's a hex code of this software for you. You can see below:
View hidden content is available for registered users!

You have to convert from hex code to download link. See more details in this video:

sonhtc

Gà con
đây là bản 19 còn bản bạn crk dc kia là bản 18, key ko dùng dc. mình đã chép dè như hướng dẫn. bạn comt lại nhé.thanks bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đây là bản 19 còn bản bạn crk dc kia là bản 18, key ko dùng dc. mình đã chép dè như hướng dẫn. bạn comt lại nhé.thanks bạn

Mình vừa test lại bản 19 vẫn hoàn toàn bình thường bạn nhé. Bạn copy 2 file trong thư mục cr@ck (nhớ copy tương ứng với hệ điều hành, hệ 32 bit thì copy trong x86, hệ 64 bit thì copy trong x64. Rồi mở phần mềm lên và sử dụng bình thường.

vkkbv

Gà con
Cái này không cần key để kích hoạt phần mềm. Để bẻ khóa phần mềm này, sau khi cài đặt phần mềm xong, bạn copy các file trong thư mục Fix (tùy vào hệ điều hành máy tính của bạn là x86 hay x64), rồi copy vào trong thư mục cài đặt phần mềm (copy đè lên) là được.

Chúc bạn vui vẻ!
Sao minh cop deu bao This key for the defferent product vay nhi

sonhtc

Gà con
Mình vừa test lại bản 19 vẫn hoàn toàn bình thường bạn nhé. Bạn copy 2 file trong thư mục cr@ck (nhớ copy tương ứng với hệ điều hành, hệ 32 bit thì copy trong x86, hệ 64 bit thì copy trong x64. Rồi mở phần mềm lên và sử dụng bình thường.
cam on b, minh lam dc roi nhe

buidoi1989

Gà con
Bạn cho mình cái hình thông báo lỗi, hoặc là dòng thông báo lỗi cụ thể lên đây được không?
Cái này k khôi phục dc file .txt,
Bác có biết phần mềm nào khôi phục file txt đã bị cài win Đè vào k bác.
Lần trc em ghost lại win, đè mất vào, giờ k0 khôi phục đc. Hix

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bạn xem thử khôi phục bằng các phần mềm khác được không?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn dùng thử cái này xem có được ko
tải về unzip = corona-xatara
View hidden content is available for registered users!

rusi_coi

Gà con
Active File Recovery cho phép bạn khôi phục lại các tập tin bị xóa và bị mất trên máy tính do nhiều nguyên nhân khác nhau. Active File Recovery hỗ trợ phục hồi nhiều định dạng tập tin, khôi phục tập tin trên các phân vùng như FAT12, FAT16, FAT32, NTFS, NTFS5 với các loại ổ đĩa như IDE, ATA, SCSI, SATA…

Active@ File Recovery là phần mềm giúp dò tìm và khôi phục lại đầy đủ các tập tin ,dữ liệu chương trình đã bị xóa.Với các tính năng nổi trội của mình Active@ File Recovery có thể nhận ra và khôi phục được nhiều loại định dạng thông thường như .DOC, .ZIP, .AVI, .JPG…

Trong quá tình sử dụng máy tính không thể tránh khỏi khi các thư mục bị xóa mất những lúc đó Active@ File Recovery là một giải pháp quan trọng để giúp bạn khôi phục lại những gì đã mất. Đây là những phần mềm khôi phục dữ liệu được đánh giá cao từ nhiều người sử dụng, bạn có thể tham khảo để áp dụng cho trường hợp của mình.

Các tính năng của Active@ File Recovery

- Quét và khôi phục dữ liệu đã mất.
- Khôi phục được nhiều định dạng tập tin.
- Hỗ trợ nhiều định dạng 1và nhiều loại ổ cứng.

Download Active File Recovery Ultimate v19.0.8 (x86/x64) Full - Khôi phục dữ liệu máy tính

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Hoặc:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org