5 ý tưởng về bán hàng hiệu quả trên Tiktok | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

5 ý tưởng về bán hàng hiệu quả trên Tiktok

Hiện nay việc mua sắm các bạn thường bằng hình thức gì? ở chợ, siêu thị, tạp hóa, hay các sàn thương mại điện tử,.. ? đối với shop chủ, sẽ có nhiều cách để tiếp cận với khách hàng theo kiểu trực tiếp hay gián tiếp. Tiktok Shop là một thị trường tiền năng lớn nhất trong ngàng TMĐT hiện nay và đang phát triển nhanh chống.

Làm thế nào để bán hàng hiệu quả trên Tiktok? theo kinh nghiệm kinh doanh online của một bạn bề mình, các chủ shop có thể quay clip với nổi dung như:

• Quay clip gói hàng
  • Kẻ chuyện tâm sự
  • Unboxing hàng mới
  • Làm clip hướng dẫn
  • Trả lời câu hỏi của người xem

Nói chung là thường chia sẻ những nổi dung thú vị và thực tế để thu hút nhiều hơn người mua. các bạn nghĩ sao?{EMO_018}

BigSeller chúc bạn có thật nhiều đơn. Hy vọng những thông tin chúng tôi chia sẻ đã giúp ích cho việc kinh doanh của bạn. Nếu bạn muốn biết thêm nhiều thông tin liên quan đến kiến thức TMĐT. Hãy tiếp tục theo dõi chúng tôi nha!

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Cái quan trọng chính là việc tạo thương hiệu cá nhân ra sao anh chị em ạ. Thương hiệu cá nhân ok là cái gì cũng được hết. Không hoạch định điểm nhấn của chính mình trên không gian tiktok hay facebook hay youtube thì đều rất khó tốt lên được. Cái gì mà thương hiệu cá nhân mà ok là được hết á

Cái quan trọng chính là việc tạo thương hiệu cá nhân ra sao anh chị em ạ. Thương hiệu cá nhân ok là cái gì cũng được hết. Không hoạch định điểm nhấn của chính mình trên không gian tiktok hay facebook hay youtube thì đều rất khó tốt lên được. Cái gì mà thương hiệu cá nhân mà ok là được hết á
👍