Chia sẻ - ZENMOS VOODOO MX WINDOWS - LTSC @ EnterpriseG Style @ Final OEM 24H2, 22H2 | Page 36 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO MX WINDOWS - LTSC @ EnterpriseG Style @ Final OEM 24H2, 22H2

trinhlebela

Rìu Sắt
Bác @zen có thể làm sẵn bản win11 lên ver mới nhất không, mình cảm giác update thủ công nó phát sinh 1 vài lỗi nhỏ nhỏ không ngon lành như build sẵn
Bỏ cảm giác ra là mọi chuyện được giải quyết vì thực tế nó chã khác gì ngoài số build

datzuok

Gà con
Bỏ cảm giác ra là mọi chuyện được giải quyết vì thực tế nó chã khác gì ngoài số build
E update thủ công lên 23h2 bị lỗi khởi động lại reset hết setting của card đồ họa trong khi không update thì ko sao, thử bản 23h2 nguyên gốc ms thì ko bị, mong bác giải thích giúp tại sao lại không khác

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
E update thủ công lên 23h2 bị lỗi khởi động lại reset hết setting của card đồ họa trong khi không update thì ko sao, thử bản 23h2 nguyên gốc ms thì ko bị, mong bác giải thích giúp tại sao lại không khác
bro cài win xong, chưa cài driver và chưa cài software thì update ngay lên 23h2, hay cài win xong, cài full soft cài full driver rồi mới update lên 23h2 ?

trinhlebela

Rìu Sắt
thì xem lại drive card rời thôi, lỗi drive là chuyện bt có gì lạ

bachikho

Rìu Sắt
em cũng lười tìm thấy bản này nên dùng thử luôn :D

xin file ảnh màn hình khoá với ạ

Hoon002

Gà con
Mình mới cài xong nhưng chưa thể update win. Đã làm theo hướng dẫn nhưng sau khi restart máy thì load được gần xong màn hình lại hiện We couldnt complete update.

Hoon002

Gà con
Mình mới cài xong nhưng chưa thể update win. Đã làm theo hướng dẫn nhưng sau khi restart máy thì load được gần xong màn hình lại hiện We couldnt complete update.
Phải cài bản update trước rồi mới vào windows update để update đúng không nhỉ ?

HaQuoc

Gà con
Bản này cài trên laptop Asus K455LA có sợ bị lỗi ko ạ các bác cho em xin cái ý kiến nào o_O tại của mình là core i3-5010U