This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO MX WINDOWS - LTSC @ EnterpriseG Style @ Final OEM 24H2, 22H2

làm sao để active win v ad

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Win10 VOODOO3 có làm được cho X86 không,xin Sư Phụ Zendamo giúp đỡ
Cám ơn SP thật nhiều. Chúc vui.
sẽ ko có voodoo3 x86 vì :
- thứ nhất, voodoo3 là win10 19041 tức là cũng thuộc loại 10 nặng (chứ ko phải 10 nhẹ) tức là nó phù hợp với máy tính có cấu hình phần cứng tương đối (CPU ít nhất 2 nhân trở lên), mà máy tính có cấu hình phần cứng tương đối thì ram bèo nhất cũng phải là 4gb trở lên, nên phài cài voodoo3 64 bit thôi (để tận dụng hết RAM).
- thứ hai nếu máy tính có cấu hình phần cứng yếu (CPU 1 nhân) và ram là 4gb trở xuống thì có cài bản win10 19041 x86 đi nữa thì vẫn thấy ì ạch như thường lúc này nên xài LTSB là tốt nhất. LTSB 2015 nhẹ nhất nhưng ko xài được Store, LTSB 2016 ăn RAM nhiều hơn LTSB 2015 chút xíu nhưng xài được Store. Cả 2 bản LTSB 2015 và 2016 có người đã post link download ở trang 7.

Kangvn

Gà con
chủ tus cho e hỏi, cài vô ổ đĩa rời như nào ạ, e dùng WintoHDD mà boot không được. Xài rufus thì lúc chọn ổ thì bị lỗi tương tự như dưới

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Lý do ko cài được do win nó ko thể tạo part chứa system .
Muốn cài được thì xóa part 100MB đi , còn như dual boot thì dùng winNTsetup

Higashino

Búa Đá
Bác chủ ơi, tớ cài bản VOODOO3 win10 nhưng ko có app camera. Làm sao để khôi phục camera lên nhỉ, vì thi thoảng học online cần cam để ghi lại bác ạ