Chia sẻ - ZENMOS VOODOO MX WINDOWS - LTSC @ EnterpriseG Style @ Final OEM 24H2, 22H2 | Page 26 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO MX WINDOWS - LTSC @ EnterpriseG Style @ Final OEM 24H2, 22H2

nganphong123

Búa Gỗ
Mình xin đính chính lại 1 chút, mình chỉ là lê dân bá tánh thôi ko phải Admin.

Còn bản Voodoo3 trên máy tính của bro bị tự shutdown có thể hoặc phần cứng trên máy tính của bro hoặc máy đang nhiễm virus hoặc có 1 chương trình nào đó đang chạy tạo scheduler shutdown sau 1 thời gian sử dụng.

Vì bản voodoo3 đang chạy trên PC của mình đây và ko bị lỗi như thế. Thế bro đã update win lên build mới nhất chưa ?
Bạn zendamo có file ultrago gửi cho mình xin với. mình mới update lên bản win 23h2 22631 buil 2050 nhưng khi khởi động lại để máy để chuyển về bản iot chứ không phải bản G thì tự dưng mất Ultrago. phiền bản gửi cho mình file ultrago với. cảm ơn bạn nhiều

nganphong123

Búa Gỗ
Bạn zendamo có file ultrago gửi cho mình xin với. mình mới update lên bản win 23h2 22631 buil 2050 nhưng khi khởi động lại để máy để chuyển về bản iot chứ không phải bản G thì tự dưng mất Ultrago. phiền bản gửi cho mình file ultrago với. cảm ơn bạn nhiều
mình đã tìm thấy file ultrago ở trên nhóm rồi
cám ơn bạn zendamo

manhdv95

Gà con
Em cài tren con laptop think pà X1 gen 7 cứ đc 1 ngày là kiểu bị vô hiệu hóa cái mục Stat làm kiểu gì cũng không hoạt động. Cả cái thanh Stat luôn ý ạ

Em cài lại 2 lần rồi. Liệu có phải em làm sai gì không các bác

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em cài tren con laptop think pà X1 gen 7 cứ đc 1 ngày là kiểu bị vô hiệu hóa cái mục Stat làm kiểu gì cũng không hoạt động. Cả cái thanh Stat luôn ý ạ

Em cài lại 2 lần rồi. Liệu có phải em làm sai gì không các bác
Đã update và kích hoạt Windows chưa ?

Update Win11 VOODOO2 đã có Build 22621.2070 hoặc Beta Version 23H2 22631.2115
Update Win10 VOODOO3 đã có Version 22H2 Build 19045.3271

không thấy link

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tất cả các bản Win11 Insider Build 25xxx đều là tiền thân của Windows 12 nhân có bản tiền Win12 mới nhất vừa mới ra lò Build 25915.1000 nên tò mò down về test chơi. Quả ko uổng khi test bản Windows 11 Enterprise G 25915.1000, tất cả những đặc điểm mới hấp dẫn đều đã có.

File Explorer có GUI mới toanh

Đã tích hơp trình giản nén hỗ trợ thêm 2 định dạng 7-zip và RAR

quannhvn

Gà con
Cồng kềnh nhỉ .Sao bác không làm luôn Windows 10 IoT Enterprise LTSC, tiết kiệm được máy bước: tải update, dùng tool chuyển IoT?

Sửa lần cuối:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tất cả các bản Win11 Insider Build 25xxx đều là tiền thân của Windows 12 nhân có bản tiền Win12 mới nhất vừa mới ra lò Build 25915.1000 nên tò mò down về test chơi. Quả ko uổng khi test bản Windows 11 Enterprise G 25915.1000, tất cả những đặc điểm mới hấp dẫn đều đã có.

File Explorer có GUI mới toanh

Đã tích hơp trình giản nén hỗ trợ thêm 2 định dạng 7-zip và RAR
Bản này tải ở đâu vậy thớt?

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bro muốn hỏi bản nào, nếu là Windows 11 Insider Preview 25915.1000 thì mình download ở uup : https://uupdump.net/selectlang.php?id=69700dea-276d-4699-9998-08d4d5661bf6

Còn nếu là bản G thì mình lấy Windows 11 Insider Preview 25915.1000 rồi Convert ra bản G (là G real thực chứ không phải fake name G bằng cách nạp SKU nha).
Bạn có ISO test của bản Convert ra bản G không? cho xin test chơi với bạn, cám ơn

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn có ISO test của bản Convert ra bản G không? cho xin test chơi với bạn, cám ơn
làm chơi cho vui thôi rồi xóa rồi, vì là Win Insider nên mình cũng không giữ làm gì vì mấy bản Insider đều có Timebomb chừng nào có bản Beta không còn Timebomb thì mình sẽ ra iso chính thức. Mấy bản beta thì thực tế nó cũng sẽ là Final thôi vì Final = Beta + LCU.