Yêu cầu xoá tài khoản | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu xoá tài khoản

• Thread starter n2t4r
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

n2t4r

Xin chào BQT diễn đàn VN-Zoom. Như tiêu đề của bài viết, mình xin phép BQT xoá tài khoản của mình do mình không còn thời gian rảnh để hoạt động nữa. Cảm ơn và chúc BQT luôn giữ cho cộng đồng hoạt động tốt, mọi thành viên luôn đạt nhiều niềm vui, thành công trong cuộc sống.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Những chủ đề tương tự cũng đã có, không hiểu việc xoá đi có ý nghĩa gì với bạn?

thuuong1309

Rìu Sắt
Bạn cứ để tài khoản ở đó, chẳng ai đăng nhập gì đến tài khoản của bạn đâu, lâu lâu rảnh thì vô thăm anh em được rồi.
Theo mình nghĩ bạn chắc gặp phải vấn đề gì bức xúc lắm nên chán nản, có thể kể ra để anh em góp ý chia sẻ nào

tittau

Rìu Sắt Đôi
biểu hiện của nghiện vn-z nặng đây mà
ko dùng nữa đưa pass đây tui giũ hộ cho. tôi change pass là khỏi đăng nhập luôn. lúc nào cần dùng lại tui trả (nghiêm túc luôn đó)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.