Xuân năm 2021 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xuân năm 2021

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nghịch lý 1 chút , tôi rất GHÉT NĂM MỚI , tại sao tôi ghét .
TẠI vì nó làm tôi GIÀ đi , đi dần vào cái chết vật lý mà ai ai cũng ko tránh được
================
Tôi GHÉT nó nhưng tôi vẫn muốn nó đến thường xuyên để con và cháu của tôi nó mau trưởng thành

Sửa lần cuối:

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nghịch lý 1 chút , tôi rất GHÉT NĂM MỚI , tại sao tôi ghét .
TẠI vì nó làm tôi GIÀ đi , đi dần vào cái chết vật lý mà ai ai cũng ko tránh được
================
Tôi GHÉT nó nhưng tôi vẫn muốn nó đến thường xuyên để con và cháu của tôi nó mau trưởng thành
Cánh người già bọn mình ai chẳng thế, nhưng Bác ơi, bên cạnh đó cũng còn niềm vui nhìn thấy con cháu ngày càng lớn, thành đạt là an tâm với độ nặng của tuổi đời.
Nhân dịp năm mới chúc Bác trọn niềm vui, sức khỏe và an nhàn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cánh người già bọn mình ai chẳng thế, nhưng Bác ơi, bên cạnh đó cũng còn niềm vui nhìn thấy con cháu ngày càng lớn, thành đạt là an tâm với độ nặng của tuổi đời.
Nhân dịp năm mới chúc Bác trọn niềm vui, sức khỏe và an nhàn.
Cảm ơn bác .
Các thứ , mọi việc đều do duyên mà có
mỗi 1 cá thể sinh vật đều do duyên mà có mặt trên quả địa cầu , tinh gặp noãn
Nếu nói ko phải là duyên thì hoàn toàn phản lại tự nhiên
lửa sẽ tắt nếu ko gặp củi và gió ( or khí đốt ) vì vậy duyên sinh vạn hữu , vạn hữu cũng do duyên mà diệt

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Chúc mừng năm mới !
Mong diễn đàn mình ngày càng lớn mạnh, phát triển và chất lượng !
Nói thật với mấy bạn là mình phê pha từ hôm nảo hôm nào bây giờ vẫn chưa tỉnh, chỉ lơ mơ nhưng vẫn tranh thủ vào 4rum chúc mừng anh em nhân dịp năm mới !!!
Dù vận đổi sao rời thì chúng ta vẫn mãi là anh em !!!