Hỏi/ Thắc mắc - Xin ý kiến các gương mặt vàng trong làng review | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin ý kiến các gương mặt vàng trong làng review

HB1122

Búa Gỗ
Các bác cho em xin ý kiến về phân khúc điện thoại adr giá 4 củ quay đầu ạ!
Em đang để ý có redmi3,zenphone max pro m1,samsung m20 và nokia 6.1ạ
Các bác cho em xin review về mấy em trên xem em nào tốt nhất với ạ

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Xiaomi Redmi Note 7 là một ứng cử viên sáng giá. Tầm giá dưới 10tr thì bỏ luôn Samsung vs Nokia ra khỏi danh sách chọn lựa cho đỡ đau đầu nhé!

chuixoixa

Rìu Bạc
Ý kiến cá nhân: không chọn samsung.
Anh này chỉ có sản phẩm tầm cao là coi được, ngoài ra máy xuống cấp rất nhanh kể cả dòng cao cấp.

HB1122

Búa Gỗ
Xiaomi Redmi Note 7 là một ứng cử viên sáng giá. Tầm giá dưới 10tr thì bỏ luôn Samsung vs Nokia ra khỏi danh sách chọn lựa cho đỡ đau đầu nhé!
Dạ em cảm ơn ạ!
Thế bác nghĩ sao về zenphone max pro m1 ạ?

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
M20 thì bỏ nha bạn, lên TGDD review là sẽ rõ, Bản thân mình cũng đã test ở FPT và đã thấy lỗi đơ của nó.
Còn 3 con kia thì ko sài nên mình ko biết.
Giá dưới 4tr thì mình hiện đang sài Redmi s2 và bạn mình sài A2 lite rất ok. Nhưng công nghệ hiện tại thì bạn xe con Note 7. Bản 3/32 cũng tốt

HB1122

Búa Gỗ
M20 thì bỏ nha bạn, lên TGDD review là sẽ rõ, Bản thân mình cũng đã test ở FPT và đã thấy lỗi đơ của nó.
Còn 3 con kia thì ko sài nên mình ko biết.
Giá dưới 4tr thì mình hiện đang sài Redmi s2 và bạn mình sài A2 lite rất ok. Nhưng công nghệ hiện tại thì bạn xe con Note 7. Bản 3/32 cũng tốt
Dạ vâng em cảm ơn bác,em phân vân con zenphone max pro m1 với con redmi note7 ạ,nhưng có vẻ theo ae trên này thì redmi note7 đang hơn rồi ạ!

mrphancol

Gà con
Các bác có gặp hiện tượng khi cắm soundcard để livestream trên các dòng xiaomi, asus, oppo thì không ghép đc nhạc vào ko? Trong khi sam, táo thì rất ổn