Hỏi/ Thắc mắc - Xin thông tin rom quốc tế cho Xiao mi 13 ultra với | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin thông tin rom quốc tế cho Xiao mi 13 ultra với

trungnq84

Gà con
Tài khoản bị khóa
Em đag dùng xiao mi 13 Ultra, rất ưng về ảnh chụp, như bản gốc là rom nội địa, em đã unlock và chuyển sang rom Ấn độ nhưng đang lỗi NFC, em thấy bảo rom quốc tế Global ko bị, có ai có kinh nghiệm cho e xin giao lưu và học hỏi

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Bạn nên dùng bản EU nhé , global là rom phèn nhất rồi. Eu mod trên nền china , đầy đủ tv và tối ưu hơn global . bản ấn độ ko có nfc nên lỗi cũng phải thôi

Automation

Búa Gỗ
Trong tất cả bản ROM thì bạn xem có rom Taiwan (Đài Loan) không ? Nếu có thì nên cài bản đó, chấp tất Rom EU các nơi khác vì nó nhẹ, mượt, gần tương đương rom Nội địa nhất mà lại đầy đủ chức năng bản quốc tế !