Hỏi/ Thắc mắc - Xin Plugin tự động tải ảnh và upload lên wordpress | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin Plugin tự động tải ảnh và upload lên wordpress

nk2klove

Búa Gỗ Đôi
A/c/e cho em hỏi có plugin nào có chức năng như trên không ạ?
Đại loại là em có nhiều bài viết copy từ các nguồn khác nhau, nhưng 1 thời gian ảnh của bài viết đó bị lỗi link, hoặc là bài viết từ các trang không có SSL nên mặc định trang của em đã có SSL không hiện ổ khóa. Nên giờ muốn update lại các ảnh trong bài viết: tự động upload lại lên host và thay thế link chèn vào bài của mình.
Em xin cảm ơn

doanhvv

Rìu Bạc Đôi
A/c/e cho em hỏi có plugin nào có chức năng như trên không ạ?
Đại loại là em có nhiều bài viết copy từ các nguồn khác nhau, nhưng 1 thời gian ảnh của bài viết đó bị lỗi link, hoặc là bài viết từ các trang không có SSL nên mặc định trang của em đã có SSL không hiện ổ khóa. Nên giờ muốn update lại các ảnh trong bài viết: tự động upload lại lên host và thay thế link chèn vào bài của mình.
Em xin cảm ơn
Bác cần viết plugin thì inbox em nhé giá hạt dẻ.