Yêu cầu Phần mềm - Xin phần mềm tương tự USB Network Gate | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin phần mềm tương tự USB Network Gate

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Hi, mình cần phần mềm dạng USB Server. Khi mình gắn thiết bị USB vô cổng USB trên server, chạy app để share ra, thì máy con sẽ nhận USB này như cổng vật lý thông qua IP của server.
Phần mềm "USB Network Gate" mình thấy ok nhất nhưng ko có Cr@ck bản mới.
Cám ơn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình tìm được bản 8.0 mới nhất bên dưới, không biết bản mà bạn đang dùng nhưng có cr@ck là bản nào? Dù sao đi nữa mình đã share link tải bản 8.0 vào hòm thư tin nhắn của bạn do vấn đề bản quyền DMCA từ Google rồi nhé!

TACOMPUTER

Búa Gỗ Đôi
Mình tìm được bản 8.0 mới nhất bên dưới, không biết bản mà bạn đang dùng nhưng có cr@ck là bản nào? Dù sao đi nữa mình đã share link tải bản 8.0 vào hòm thư tin nhắn của bạn do vấn đề bản quyền DMCA từ Google rồi nhé!
Cái mình có cr@ck là bản 7, cám ơn đã inbox ah. Để mình test 1 time xem có bị lỗi cr@ck ko.