Yêu cầu Phần mềm - Xin phần mềm phá Pass Winrar | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin phần mềm phá Pass Winrar

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT

longhung1997

Búa Gỗ
hầu như phá pass winrar với office là chua nhất, chưa thấy phần mềm nào đảm bảo 100%

KinhKha1987

Búa Đá
Theo mình được biết không có phần mền làm được điều này .Bạn cẩn thận nhá không bị lừa đó.
Vậy là chốt nếu đặt pass có ký tự đặt biệt thì nó không dò ra đâu bác nhỉ...mình có mấy cái phim riêng tư nén rar, đặt pass...cũng thấp thỏm sợ phá đc {big_smile}

Trong Le

Rìu Vàng
Trước kia, các file doc, xls của bản office 2003 đều Cr@ck được. Gỡ pass luôn.
Giờ office 2007 trở đi thì mình chưa thấy tool nào Cr@ck file được
Office thì phá pass chứ không phải dò pass.
Mà Pass modify hoặc pass sheet thôi chứ pass open thì cũng đâu có phá được.
Có phần mềm cập nhật đến định dạng từ 2007 rồi (dạng .docx, .xlsx)

Trong Le

Rìu Vàng
Vậy là chốt nếu đặt pass có ký tự đặt biệt thì nó không dò ra đâu bác nhỉ...mình có mấy cái phim riêng tư nén rar, đặt pass...cũng thấp thỏm sợ phá đc {big_smile}
chỉ dò theo "thư viện các mật khẩu thông dụng" thôi bạn, chứ dò pass ngẫu nhiên thì chờ vĩnh hằng luôn biết được không nữa.
mình thử với mật khẩu kiểu "12345" ; "123456789" ; "abc123" ; "abcd1234"...thì nó dò 1 phát ra luôn.