Xin phần mềm khôi phục file đã bị xoá khỏi máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin phần mềm khôi phục file đã bị xoá khỏi máy tính

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Phần mềm thì có rất nhiều nhưng bạn phải mua key, vì nếu dùng thử thì chỉ khôi phục được (không trọn vẹn) khoản 50MB thì nó đứng và yêu cầu mua key. Còn nếu Cr@ck thì sau khi khôi phục được file cần thì hư luôn hệ điều hành. Bạn cẩn thận.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Nếu lỡ xóa fie khỏi thùng rác thì mình giới thiệu cho bạn 1 phần mềm mà mình đã dùng và có hiệu quả là Recover My Files nếu file của bạn quá quan trọng thì đừng sợ virus.

Mình có giải pháp thứ 2 cho bạn là bạn hãy tạo 1 USB boot như Ở đây chẳng hạn: https://vn-z.vn/threads/nhv-boot-2021-moi-dep-nhanh-de-dung.37291/
Trong bộ công cụ đó có quá nhiều thứ để bạn khôi phục file. Nhớ là kiếm thêm 1 ổ cứng di động có dung lượng trống lớn 1 tí để lưu file khôi phục vô đó.

Yellow101

Gà con
Để tìm các tệp bị xóa do vô tình hoặc dữ liệu bị mất từ máy tính hoặc các thiết bị lưu trữ khác, tôi đã sử dụng phần mềm khôi phục dữ liệu có tên là Renee Undeleter, phần mềm này đã thực sự giúp tôi tìm lại nhiều dữ liệu sau khi xóa tệp bất cẩn. Phần mềm khôi phục dữ liệu này cung cấp 3 chế độ quét khác nhau có thể giúp tôi khôi phục dữ liệu từ các tình huống mất dữ liệu khác nhau và các thiết bị lưu trữ dữ liệu khác nhau như thẻ SD, SSD, HDD, đĩa cứng máy tính. Hy vọng nó có thể giúp bạn tìm lại dữ liệu mà mình mong muốn. Phiên bản miễn phí của phần mềm này có sẵn và bạn có thể thử quét và khôi phục dữ liệu với hạn ngạch khôi phục miễn phí.
https://www.reneelab.com/free-professional-data-recovery-software-download.html