Yêu cầu Phần mềm - Xin phần mềm backup hệ thống window thành dạng Iso | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin phần mềm backup hệ thống window thành dạng Iso

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
cái này là ổ C nặng bao nhiêu nó ra gần bấy nhiêu luôn à bác
Ko phải nó cũng nén lại , có thể sau khi thành file ISO có thể còn lại 2/5 dung lượng ổ C , hoặc chí ít thì cũng giảm hơn phân nữa ổ C
Cám ơn 2 bạn rất nhiều , cho minh xin link download tool
link đây bạn
View hidden content is available for registered users!

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
Ko phải nó cũng nén lại , có thể sau khi thành file ISO có thể còn lại 2/5 dung lượng ổ C , hoặc chí ít thì cũng giảm hơn phân nữa ổ C

link đây bạn *** Hidden text: cannot be quoted. ***
nó giống ghost không nhỉ, khi nào cần thì bung ra cài lại hay sao

malemkhoang

Rìu Chiến
nó giống ghost không nhỉ, khi nào cần thì bung ra cài lại hay sao
Nó là Win setup. Cài đặt Windows thì bạn cũng nên biết đít (DISM), đít gai (DISM GUI) và đít nhồn nhột (DISM++)...

assasin13890

Búa Đá Đôi
Cám ơn 2 bạn rất nhiều , cho minh xin link download tool
Bác lên gg search là có ngay,với lại trong bộ USB boot của anhdv cũng tích hợp sẵn tool này nhé
Nó là Win setup. Cài đặt Windows thì bạn cũng nên biết đít (DISM), đít gai (DISM GUI) và đít nhồn nhột (DISM++)...
Vãi cả đít :)) Bác vui vãi