Yêu cầu Phần mềm - Xin Lightroom CC 2019 Cr@ck | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin Lightroom CC 2019 Cr@ck

hd00842

Búa Gỗ
Chào các bác!
Mình cần bản Lightroom CC 2019 Cr@ck không bị lỗi không mở được ảnh.
Mình đã tải mấy bản Lightroom CC 2019 trên GG và cũng như trên VNZ nhưng chưa coppy file .exe Cr@ck vào thì không sao nhưng cứ coppy vào là ảnh lại ko thể mở lên được nữa mặc dù Lightroom CC vẫn khởi động bình thường. Mong các bác giúp đỡ

vominhtri278

Búa Gỗ
Trên đó ko có bản Lightroom CC 2019 chỉ có Lightroom Classic 2019 thôi
Vậy à ... mình thấy ghi Adobe Photoshop Lightroom Classic CC 2019 nên tưởng đâu là cái bạn cần ... hoá ra còn bản khác không có chữ Classic nữa à ... Vậy đợi bác nào có thì chi sẻ cho bạn!

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Đây bạn ơi mình dùng Lightroom 2019 bản 1.0 coppy file Cr@ck vào mục cài đặt là lỗi
cái này thì khác rồi, nên copy vào sẽ lỗi, để mình lục xem cái này có cr@ck ko, mà cái này hình như dùng online, ko cr@ck dc đâu

copcoi

Búa Gỗ Đôi
có bản nào mà k bị lỗi đen xì tab develop k các bác nhỉ, e dùng lighroom class CC

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình có thử file này rồi thì mở đc lightroom lên nhưng nó lại ko mở đc ảnh lên để sửa
à, Cr@ck theo phiên bản nữa, file này Cr@ck của phiên bản lightroom 2.0, mới nhất là 2.1, mà hình như bạn lại cài bản 1.0