Hỏi/ Thắc mắc - Xin cách nâng cấp win 7 Home lên Pro? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin cách nâng cấp win 7 Home lên Pro?

meebo

Rìu Vàng Đôi
Link trích dẫn từ trang GEEKLTD.com về cách nâng phiên bản.
- Nôm na là bạn nhập Anytime Upgrade vào :) là được (thường là thế). Bạn làm theo thử.

Nguyen Tuan Lc

Rìu Sắt Đôi
hehe cài win mới cho nhanh ạ!
link tải
cài xong đừng kết nối mạng vội vào phần tool trong ổ c rồi mở phần mềm lên kích hoạt offline nhé!

Xin chào ! bạn có thể sử dụng cách sau
( hôm qua mình mới upgrade từ Windows 7 Home-premium lên Ultimate. mình còn đang phân vân không biết có làm được không hay lỗi nhưng cách này an toàn chỉ cần internet không quay clip chỉ bạn cụ thể )
Bạn nhấn tổ hợp phím Windows+R/gõ Windows Anytime Upgrade/ xuật hiện cửa sổ hai lựa chọn
1) Go online to choose the edition of Windows 7 that's best for you
2) Enter an upgrade key
chọn mục số 2 nhập key update lên bản pro hoặc ultimate ( kiếm trên mạng hoặc không có inbox mình share nhé :) )
Nếu bạn cài mới thì nên save data lại cách mình hd làm thành công 100% không mất dữ liệu miễn là kết nối internet và đừng tắt máy trong quá trình upgrade máy bạn sẽ báo không tắt máy sẽ ảnh hưởng hđh Windows gây lỗi