This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

[WP] ReviewPro - Theme Tạp Chí, Tin tức chuyên nghiệp cho blog Wordpress

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
ReviewPro là một theme được bán trên chợ ThemeJunkie với giá 39$, + 1 năm hỗ trợ đến từ nhà cung cấp và không giới hạn website , tức là với 1 License bạn có thể active trên mấy website cũng được hết ! .
Đây là một theme rất đẹp, khá nhẹ, gọn gàng. Và mình thấy nó cũng na ná giống Soledad của PenciDesign - Một theme mình cực kì thích . OK không lòng vòng nữa các bạn có thể ghé thăm blog NamNgo.Net để trải nghiệm thực tế hoặc vào trang demo của ThemeJunkie nhé !

1 .Ưu điểm
  • Đúng như tên gọi của mình, ReviewPro sẽ giúp bạn tạo ra một trang web review sản phẩm hay một blog tin tức, tạp chí chuyên nghiệp.
  • Trang bị tính năng Review Publishing Tool, hỗ trợ tạo đánh giá dưới dạng Progress bar
  • Coupon Publishing Tool , giúp bạn dễ dàng tạo HOTDEAL để kiếm tiền từ chương trình Affliate của các nhà cung cấp
  • Hỗ Trợ tuỳ chỉnh màu hiển thị cuả từng thư mục, bài viết nổi bật ,..
  • Còn rất nhiều tính năng nữa bạn tự cài đặt và khám phá nhé
2. Nhược điểm
  • Không có Theme Panel , mọi thứ bạn phải chỉnh sửa trong code. Điều này rất khó khăn với NewBie.
  • Trang chủ khá là khó để tuỳ chỉnh nếu như bạn là người mới.
  • Một vài thứ lặt vặt k đáng kể nữa.
Nói chung như vậy là rất tuyệt vời rồi, một theme chỉ với giá 39$ mà mình thấy còn đẹp hơn rất nhiều so với những theme có mức giá cao hơn. Vậy thôi chúc các bạn thành công !
Download :