[WP] ReviewPro - Theme Tạp Chí, Tin tức chuyên nghiệp cho blog Wordpress | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[WP] ReviewPro - Theme Tạp Chí, Tin tức chuyên nghiệp cho blog Wordpress

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
ReviewPro là một theme được bán trên chợ ThemeJunkie với giá 39$, + 1 năm hỗ trợ đến từ nhà cung cấp và không giới hạn website , tức là với 1 License bạn có thể active trên mấy website cũng được hết ! {ah}{ah}.
Đây là một theme rất đẹp, khá nhẹ, gọn gàng. Và mình thấy nó cũng na ná giống Soledad của PenciDesign - Một theme mình cực kì thích {big_smile}{big_smile}. OK không lòng vòng nữa các bạn có thể ghé thăm blog NamNgo.Net để trải nghiệm thực tế hoặc vào trang demo của ThemeJunkie nhé !

1 .Ưu điểm
  • Đúng như tên gọi của mình, ReviewPro sẽ giúp bạn tạo ra một trang web review sản phẩm hay một blog tin tức, tạp chí chuyên nghiệp.
  • Trang bị tính năng Review Publishing Tool, hỗ trợ tạo đánh giá dưới dạng Progress bar
  • Coupon Publishing Tool , giúp bạn dễ dàng tạo HOTDEAL để kiếm tiền từ chương trình Affliate của các nhà cung cấp
  • Hỗ Trợ tuỳ chỉnh màu hiển thị cuả từng thư mục, bài viết nổi bật ,..
  • Còn rất nhiều tính năng nữa bạn tự cài đặt và khám phá nhé {byebye}
2. Nhược điểm
  • Không có Theme Panel , mọi thứ bạn phải chỉnh sửa trong code. Điều này rất khó khăn với NewBie.
  • Trang chủ khá là khó để tuỳ chỉnh nếu như bạn là người mới.
  • Một vài thứ lặt vặt k đáng kể nữa.
Nói chung như vậy là rất tuyệt vời rồi, một theme chỉ với giá 39$ mà mình thấy còn đẹp hơn rất nhiều so với những theme có mức giá cao hơn. Vậy thôi chúc các bạn thành công ! {beauty}{beauty}
Download :