Thiết kế & Đồ họa - Wondershare Filmora X v10.1.20.15 (64 bit) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Wondershare Filmora X v10.1.20.15 (64 bit)

biokiller

Rìu Sắt

Wondershare Filmora X là một trình chỉnh sửa video chuyên nghiệp để thể hiện sự sáng tạo và kinh ngạc của bạn với những kết quả đẹp mắt. Nó có tất cả các công cụ chỉnh sửa video để tạo ra các bộ phim gia đình giống như Hollywood với tiêu đề, hiệu ứng và chuyển tiếp từ tất cả các video, âm thanh và ảnh thông thường.
Wondershare Filmora cho phép bạn cắt, chỉnh sửa, hợp nhất và cắt các clip. Hơn nữa, bạn sẽ có thể thêm nhạc yêu thích của mình vào phim để tạo ra bầu không khí hoàn hảo. Ngoài ra, bạn có thể tạo các tin nhắn động đẹp mắt từ thư viện văn bản và tiêu đề.
Wondershare Filmora X cũng cho phép bạn nhập các video clip ở nhiều định dạng khác nhau, sau đó lưu chúng vào đĩa dưới dạng một loại tệp khác. Bạn có thể lưu video để phát trên các thiết bị di động như iPhone, iPad, iPod, v.v. hoặc ghi DVD để bảo quản video tốt hơn.

Đặc trưng :
  • Hiện đại và dễ sử dụng: Thiết kế trực quan thú vị của Filmora giúp mọi người dễ dàng trở thành một nhà biên tập video tuyệt vời.
  • Tính năng sáng tạo: Làm cho video của bạn nổi bật.
  • Bộ lọc và Lớp phủ: Biến đổi video của bạn với nhiều bộ lọc và lớp phủ đồ họa.
  • Văn bản và Tiêu đề: Giao tiếp bằng cách sử dụng một loạt các tiêu đề, phần mở đầu và phần ba thấp hơn.
  • Yếu tố chuyển động: Kéo và thả đồ họa chuyển động vào video của bạn.
  • Chuyển tiếp: Kết hợp nhiều video và hình ảnh liền mạch.
  • Âm nhạc: Chọn bài hát hoàn hảo miễn phí bản quyền từ thư viện âm nhạc được tạo ra bởi thực.
  • Cửa hàng hiệu ứng: Nguồn bộ lọc, yếu tố hoạt hình và các hiệu ứng video hiện đại khác của bạn.
  • Hỗ trợ chỉnh sửa 4K: Chỉnh sửa và xuất video ở độ phân giải lên đến 4K.
  • Hỗ trợ GIF: Nhập, chỉnh sửa và xuất tệp .GIF.
  • Loại bỏ tiếng ồn: Loại bỏ tiếng ồn xung quanh không mong muốn một cách dễ dàng.
  • Đảo ngược: Lật các clip của bạn và phát ngược lại.
  • Nhập xã hội: Nhập ảnh và clip trực tiếp từ Facebook hoặc các nền tảng truyền thông xã hội khác.
  • Kiểm soát tốc độ: Làm cho clip của bạn nhanh hơn hoặc chậm hơn đến mười lần để tạo thời gian trôi đi hoặc hiệu ứng chuyển động chậm.

Lưu ý: Chỉ dành cho CPU 64 bit, không dùng được cho 32 bit

love2learnonline

Rìu Sắt
Thanks bác! trưa nay mình vừa gỡ ver. 9 full bản quyền, thử ver. x 10.1.19 Cr@ck mà ko được, có lẽ do mình dùng file setup từ trang chủ nên ko được. m sẽ test bản mới này xem sao. Chúc bác Tết vui vẻ nha!