Thiết kế & Đồ họa - Wondershare EdrawMax 13.1.0.1152 Ultimate Multilingual - Tạo sơ đồ tư duy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Wondershare EdrawMax 13.1.0.1152 Ultimate Multilingual - Tạo sơ đồ tư duy

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Wondershare EdrawMax 13.1.0.1152 Ultimate Multilingual là phiên bản chuyên nghiệp của MindMaster giúp cải thiện năng suất trong công việc, tạo các bài thuyết trình có cấu trúc tốt, quản lý dự án dễ dàng hơn, phân công nhiệm vụ tối ưu, tạo biểu đồ đa chức năng và hơn thế nữa.

mind_hero.svg

Trang chủ

Mã hex Wondershare EdrawMax 13.1.0.1152 Ultimate Multilingual

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao

Sửa lần cuối:

xitrum123x

Búa Gỗ
Bản v9 này mình tìm nhiều trang rồi nhưng Cr@ck đều thất bại, dùng được 2-3 lần là nó báo bản cài đặt lỗi thời nên update lại phần mềm và tự tắt ứng dụng trong khi đó đang dùng bản mới nhất, có thể do file Cr@ck.
Hiện tại mình đang dùng bản Edraw MindMaster Pro 8.5.1 PRo rất khá ổn định, tuy giao diện ko đẹp và bố trí gọn gàng như bản v9 mới nhất này.

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
có thuốc than gì ko chủ topic
trong file có bạn
Bản v9 này mình tìm nhiều trang rồi nhưng Cr@ck đều thất bại, dùng được 2-3 lần là nó báo bản cài đặt lỗi thời nên update lại phần mềm và tự tắt ứng dụng trong khi đó đang dùng bản mới nhất, có thể do file Cr@ck.
Hiện tại mình đang dùng bản Edraw MindMaster Pro 8.5.1 PRo rất khá ổn định, tuy giao diện ko đẹp và bố trí gọn gàng như bản v9 mới nhất này.
mình dùng trọn bộ ashampoo đều ok mà bạn, bạn thử cài bản này xem

luvis

Rìu Vàng Đôi
Về phần mềm này, các bạn cài ver 9 sau đó dùng key active, active xong dùng tường lửa chặn phần mềm kết nối với internet, chặn xong các bạn chọn update up lên ver 10 mới nhất mà vẫn sẽ active

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Trang chủ của hãng đến bản 11. K biét có j thay đổi k các bác.
Mình cũng mới dùng đang dùng bản 10.5

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Về phần mềm này, các bạn cài ver 9 sau đó dùng key active, active xong dùng tường lửa chặn phần mềm kết nối với internet, chặn xong các bạn chọn update up lên ver 10 mới nhất mà vẫn sẽ a

Trang chủ của hãng đến bản 11. K biét có j thay đổi k các bác.
Mình cũng mới dùng đang dùng bản 10.5

Vẫn là bản 9 mà

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sorry mình nhìn nhầm sang bản Max
:)) ờm mình cũng nhầm sang bản max :| quái thật 2 thằng này có khác nhau nhiều k nhỉ :D
bản max hơn nhiều ở cloud và làm việc nhóm, còn lại mình thấy giống nhau

thuantv87

Gà con
Đã làm theo hướng dẫn của file readme nhưng lúc export vẫn báo là chưa active shop ạ.

DuanVu

Búa Gỗ
Về phần mềm này, các bạn cài ver 9 sau đó dùng key active, active xong dùng tường lửa chặn phần mềm kết nối với internet, chặn xong các bạn chọn update up lên ver 10 mới nhất mà vẫn sẽ active
Bác chặn nó kết nối internet rồi thì update kiểu gì nhỉ?

DuanVu

Búa Gỗ
Em update rồi, nó có active đâu bác nhở. Bác làm như nào đấy chỉ ae chi tiết hơn chút đi bác.

natelnino6

Gà con
Edraw MindMaster Pro (Wondershare EdrawMind Pro) là phiên bản chuyên nghiệp của MindMaster giúp cải thiện năng suất trong công việc, tạo các bài thuyết trình có cấu trúc tốt, quản lý dự án dễ dàng hơn, phân công nhiệm vụ tối ưu, tạo biểu đồ đa chức năng và hơn thế nữa.

mind_hero.svg

Trang chủ

Mã hex Wondershare EdrawMind Pro 10.5.3.202 Multilingual

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao
link tải đâu b nhỉ