Phần mềm khác - WinRAR Keyfile Maker - Công cụ tạo license bản quyền cho WinRAR | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác WinRAR Keyfile Maker - Công cụ tạo license bản quyền cho WinRAR

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
WinRAR là gì và chức năng của nó ra sao chắc ai cũng đều rõ cả rồi nên mình sẽ không giới thiệu nhiều.

Hôm nay, mình xin phép chia sẻ với diễn đàn công cụ tạo license bản quyền cho WinRAR mà mình down được của một bác bên diễn đàn VNZ cũ. Giờ mình không nhớ là của bác nào nữa, nếu ai biết thì vui lòng báo lại giúp mình để mình để credit cho bác ý.

Các bạn chú ý là tool có thể bị một số AV nhận nhầm là virus/trojan, tuy nhiên cá nhân mình cho rằng tool rất an toàn (mình dùng lâu rồi không làm sao cả). Nếu các bạn lo sợ, có thể chạy tool trên máy ảo, generate file rarreg.key ra rồi copy vô ổ C cũng được, file rarreg.key an toàn tuyệt đối nhé.

Hướng dẫn sử dụng:
- Bước 1: Chạy tool, điền tên User Name mà bạn mong muốn, Type thích thế nào cũng được rồi chọn Save license.
- Bước 2: Copy file rarreg.key vào C:\Program Files\WinRAR hoặc C:\Program Files (x86)\WinRAR tùy thuộc phiên bản Windows bạn đang sử dụng là 64bit hay 32bit.
- Bước 3: Bật WinRAR lên và thưởng thức.

DOWNLOAD

Attachments

16.6 KB · Lượt xem: 126
Sửa lần cuối:

invalidinfo

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
License đủ cho toàn bộ dân số VN cùng dùng :p

cái này có từ xưa lắm rồi, cần gì copy cho mệt, để file lic chung với thư mục file cài đặt rồi nhấn setup next đại là xong

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
:D thấy ko nhập key vẫn dùng bình thường mà ^^
Thực ra, với người dùng cá nhân thì bản quyền WinRAR không có nhiều ý nghĩa, có hay không thì chức năng vẫn như thế. Chỉ là sẽ có nhiều người cảm thấy khó chịu khi mỗi lần mở là lại hiện cái thông báo kích hoạt thôi, hơn nữa trong phần About mà hiện tên của mình thì cũng có chút thỏa mãn đúng không :D.

IMBAHaha

Búa Gỗ Đôi
Chủ yếu là tạo cho có tên mình thôi ^^

kezihenry

Rìu Bạc
riêng khoản bản quyền thì bố winrar này thả cửa cho người dùng cá nhân Cr@ck thoải mái =)))

tungkims

Gà con
WinRAR là gì và chức năng của nó ra sao chắc ai cũng đều rõ cả rồi nên mình sẽ không giới thiệu nhiều.

Hôm nay, mình xin phép chia sẻ với diễn đàn công cụ tạo license bản quyền cho WinRAR mà mình down được của một bác bên diễn đàn VNZ cũ. Giờ mình không nhớ là của bác nào nữa, nếu ai biết thì vui lòng báo lại giúp mình để mình để credit cho bác ý.

Các bạn chú ý là tool có thể bị một số AV nhận nhầm là virus/trojan, tuy nhiên cá nhân mình cho rằng tool rất an toàn (mình dùng lâu rồi không làm sao cả). Nếu các bạn lo sợ, có thể chạy tool trên máy ảo, generate file rarreg.key ra rồi copy vô ổ C cũng được, file rarreg.key an toàn tuyệt đối nhé.

Hướng dẫn sử dụng:
- Bước 1: Chạy tool, điền tên User Name mà bạn mong muốn, Type thích thế nào cũng được rồi chọn Save license.
- Bước 2: Copy file rarreg.key vào C:\Program Files\WinRAR hoặc C:\Program Files (x86)\WinRAR tùy thuộc phiên bản Windows bạn đang sử dụng là 64bit hay 32bit.
- Bước 3: Bật WinRAR lên và thưởng thức.

Xem phần đính kèm 1769
Xem phần đính kèm 1768

DOWNLOAD
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
THANKS

lamdainhan10

Búa Gỗ
Thực ra, với người dùng cá nhân thì bản quyền WinRAR không có nhiều ý nghĩa, có hay không thì chức năng vẫn như thế. Chỉ là sẽ có nhiều người cảm thấy khó chịu khi mỗi lần mở là lại hiện cái thông báo kích hoạt thôi, hơn nữa trong phần About mà hiện tên của mình thì cũng có chút thỏa mãn đúng không :D.
Winrar người ta cũng không bắt buộc anh phải mua bản quyền, kiểu như nhà phát triển để bạn dùng thoải mái, nếu thất tốt thì mua ủng hộ thôi