Desktop & Văn phòng - Windows Video Editor 2022.3.2.0-Bộ sưu tập tất cả trong một các công cụ chỉnh sửa video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Windows Video Editor 2022.3.2.0-Bộ sưu tập tất cả trong một các công cụ chỉnh sửa video

newluck2009

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hình ảnh biểu trưng của Win Movie Maker
Win Video Editor 2022 là bộ sưu tập công cụ chỉnh sửa video All-In-One. Bạn có thể thực hiện hầu hết tất cả các công việc chỉnh sửa video chỉ với một phần mềm. Bạn có thể chỉnh sửa các video hiện có và bạn có thể tạo phim của riêng mình. Tương thích với Windows 7, 8, 10, 11 và Windows XP, Vista cũ.
Win Video Editor cũng có Mac Edition. Đối với người dùng Mac, Vui lòng tải xuống Movie Maker & Video Editor cho Mac .

Các tính năng chính của Windows Video Editor​

Với Win Video Editor, thật dễ dàng Cắt / Cắt / Xoay / Tách / Cắt / Nối video của bạn. Và bạn có thể chỉnh sửa video hàng loạt.
Với Win Video Editor, bạn có thể thêm Hiệu ứng, Văn bản, Hoạt ảnh, Hình mờ, Phụ đề, Nhạc vào video của mình. Và bạn có thể tạo video Hình trong Hình.
Với Win Video Editor, bạn có thể điều chỉnh tốc độ video, độ sáng, độ tương phản, độ bão hòa hoặc bất kỳ thứ gì khác trong video của bạn. Bạn có thể điều chỉnh bất kỳ cài đặt hoặc thuộc tính nào hoặc video của mình.

Ảnh chụp màn hình phần mềm Windows Video Editor​

ảnh chụp màn hình trình chỉnh sửa video win

Với Windows Video Editor, bạn có thể dễ dàng Cắt, Cắt, Xoay, Tách, Cắt hoặc Nối video của mình. Bạn có thể thêm Hiệu ứng, Văn bản, Hoạt ảnh, Hình mờ, Phụ đề, Nhạc vào video của mình. Bạn có thể điều chỉnh tốc độ video, độ sáng, độ tương phản, độ bão hòa hoặc bất kỳ thứ gì khác trong video của bạn. Bạn có thể làm hầu hết mọi thứ để chỉnh sửa video của mình! Và Bạn có thể chỉnh sửa video hàng loạt! Tương thích với Windows 7, 8, 10,11, XP, Vista.

Download