Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 667 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cho em hỏi Bác nào còn lưu bản này cho em xin với nha!
Bản đó bác thử up một số files từ WU thì bị lỗi, bác có hỏi cháu @nho nguoi nhưng chưa thấy cháu ấy có ý kiến. Bác không biết pixeldrain có cho up file này hay không? Bác sẽ thử, nếu có link thì bác gửi cho cháu nhé.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cho em hỏi Bác nào còn lưu bản này cho em xin với nha!
Không biết @nho nguoi có đồng ý cho public lại bản này hay không? Bác đã upload xong với pixeldrain và split thành 3 files, bác gửi vào inbox cho cháu, cháu cài thử và check xem có bị lỗi từ WU giống bên bác không nhé.

nho nguoi

Rìu Chiến Chấm
Bản đó bác thử up một số files từ WU thì bị lỗi, bác có hỏi cháu @nho nguoi nhưng chưa thấy cháu ấy có ý kiến. Bác không biết pixeldrain có cho up file này hay không? Bác sẽ thử, nếu có link thì bác gửi cho cháu nhé.
bác tắt net 3.5 rồi update (cháu đã xoá link ai cần thì bác cứ chia sẻ ạ ! )

quang12345

Búa Đá Đôi
22631.2506 G của bác if i could tell you
có bạn nào update bản mới hơn không ợ

lucbinh86

Rìu Sắt
22631.2506 G của bác if i could tell you
có bạn nào update bản mới hơn không ợ
Bản này ổn định rồi, cài xong update full là được, cần gì phải có bản mới chi nữa

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
vưỡn trung thành với bản của bác @dungltcd nè. mặc dù phần cứng đáp ứng đử win 11. i5 8365u. kk
Xem phần đính kèm 59277
I'm too

Hi bác bữa nào rãnh (hay cài dual) thử LTSC 2024 xem có trục trặc gì không.
Mình bị trên 3 PC "đủ chuẩn" - nói không với họ nhà 26xxx.
Mấy PC/Lap cũ không đủ chuẩn thì cài 26xxx MBR/Legacy không sao.

Mới gần đây phải dùng bản Ghost Win 11 LTSC 2024 của 22AK mới cài được.

2012mshs

Rìu Chiến

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Em đọc lướt đc tầm 50 trang nhưng không hết đc 667 trang chưa hiểu hết mong các bác thông cảm. Các bác cho em xin 1 bản win10 ổn định nhất với ạ.
Không chọn được bản "ổn định nhất được". Tuy nhiên, để có bản Windows 10 ổn định, bạn nên vào trang chủ của MS tải về, cài sạch, kích hoạt bằng key chứ không nên dùng các bản đã qua bào chế nhé. Có thể dùng chức năng Create Windows 10 installation media tại đây nhé. Nếu máy cấu hình ổn, bạn nên chọn Enterprise, còn bình thường thì chọn Pro.

Songlinhgv

Rìu Vàng Đôi
I'm too
Xem phần đính kèm 59278

Hi bác bữa nào rãnh (hay cài dual) thử LTSC 2024 xem có trục trặc gì không.
Mình bị trên 3 PC "đủ chuẩn" - nói không với họ nhà 26xxx.
Mấy PC/Lap cũ không đủ chuẩn thì cài 26xxx MBR/Legacy không sao.

Mới gần đây phải dùng bản Ghost Win 11 LTSC 2024 của 22AK mới cài được.
Bản leak ltsc 2024 e đã cài trên PC main h81, chip pen, uefi ok bác nhé. Ko gặp lỗi gì ạ. Lên ngon và update driver đầy đủ. Có điều chip cùi quá lên vô explore hơi chậm xíu.
Con lap i5 này hôm nào e thử xem có ok ko. Giờ công việc đang bận nên ko cài test được. Hè rảnh sẽ đu cùng các bác.