This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
có bác nào còn giữ bản nầy không?
và có bác nào làm cho nó lên 22h2 lun không ợ
Tôi mới tìm lại trong ổ di động thì thấy có nhưng bạn đợi xem có bạn nào có link không, bên tôi mà up với Mega thì nó chậm như rùa bò, Tôi cũng mới đăng ký với Terabox nhưng nó yêu cầu phải mua Premium vì file này lớn hơn 4GB.

lucbinh86

Rìu Sắt
Upload qua uploadrar đó bạn, file chỉ bị xoá sau 90 ngày không có lượt tải thôi, tốc độ cũng ổn lắm.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nó báo cái file bạn đang upload dưới 1m kìa, bạn đang upload file gì đó rồi, đâu phải iso?
Xem phần đính kèm 47906
Hôm qua tôi thử click vào ISO đó thì nó báo như vậy đó, có thêm một thông báo nữa nhưng tôi chưa chụp hình kịp, hôm nay tôi sẽ thử lại sau.

Update: tôi vừa thử lại thì kết quả cũng giống hôm qua, đây là hình thao tác tuần tự:

Sau khi click vào ISO thì tôi có hình dưới:

Nhấn Start uploading thì nó hiện ra thông báo như sau:

Tôi vào trang này nhưng không register và website của tôi có các extension Ublock origin, Adblock plus, có phài nó đã chặn uploadrar rồi không? Thường khi bị chặn thì web hay có thông báo nhưng tôi không thấy hiện thông báo nào cả.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
vẫn ko lên 22h2 bác nhỉ
Tôi định làm theo cách upgrade lên 22h2 với ISO của @if i could tell you đó bạn:

Nếu làm vậy thì sợ mất Gin của bản này. Tôi không thích phần settings
từ windows update nên chỉnh lại như sau:

Sửa lần cuối:

Yoko79

Búa Gỗ
Cho em hỏi là nếu Win 10 thì bản nào là ok nhất mấy Bác, của Bác thớt nhiều bản quá em ko biết chọn bản nào. Em đang xày win 11 pro mà nó nhiều lỗi vặt quá nên định Dual Boot thêm con Win 10 để làm việc. Mà chưa biết chọn bản nào.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
có bác nào còn giữ bản nầy không?
và có bác nào làm cho nó lên 22h2 lun không ợ
Tôi test cách upgrade với bản 22h2 như tôi đã nói ở cmt bên trên thì nó thông báo như sau, vậy là tôi không làm nữa, để yên đó chờ xem khi nào WU cho lên 22h2 thôi bạn.

Bạn có còn muốn link của bản này không?

gubrak

Rìu Vàng

lucbinh86

Rìu Sắt
Sao bạn cài tới 2 trình chặn quảng cáo, tôi đang dùng Ublock và 1 trình duyệt khác dùng Adguard vẫn upload bên uploadrar.com bình thường mà, nhưng có điều tôi đăng ký tài khoản, còn bạn nói chưa đăng ký thì không rõ đó có phải là lý do không? nhưng thấy thông báo file tối thiểu để upload lên phải 1MB kìa.
Hoặc dùng https://gofile.iohttps://devuploads.com/ upload tạm cũng được.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi luôn cài 2 extensions cho tất cả các browsers. 1 cái không đủ, vẫn bị QC làm phiền. Còn về thông báo tối thiểu 1MB thì tôi đã nói với bạn rồi, tôi chọn đúng ISO size gần 5GB nó vẫn hiện thông báo đó. Có thể do tôi không register acc với họ nên bị vậy chăng?

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Up lên https://uploadrar.com/ ko biết có bị giới hạn ko thì ko rõ , tôi có 1 acc free ở host này up lên sau 1 tháng thì file bị xóa ko thì ko rõ , và tốc độ tải lên tải xuống ko biết có giới hạn gì ko ?
Trang này có trả thù lao cho người up file `

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
còn bác ạ, mình lấy về để ngâm cứu 1/2 server
Tôi không thấy bạn nào nói muốn có bản này ngoài bạn nên tôi chỉ gửi riêng link từ Mega cho bạn thôi nhé. Sau khi bạn load về xong thì tôi xoá ngay để còn chổ trống cho file khác.

Bạn check inbox nhé