Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 381 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

minhtieneng7697

Rìu Sắt
Bạn tham khảo bài viết sau nhé:
Cháu có thể xem thêm cmt #5,131 từ link dưới, ở đó bác hướng dẫn cách chuyển sang LTSC 2021, giờ nếu cháu muốn là IoT-LTSC thì chỉ cần thay key này sau khi làm đúng các bước bác đã làm với hình ảnh và lệnh nhé:

Key: QPM6N-7J2WJ-P88HH-P3YRH-YY74H

Lưu ý: ở file load về có đầy đủ sku cho LTSC và IoT-LTSC
Cảm ơn 2 Bác!

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Mấy bác cho em hỏi, dạo sau này, mấy cái up LCU em tìm thì hiện nay ko thấy nó nằm trong thư mục C:\Windows\servicing\LCU như trước đây nữa. Vậy nó nằm ở đâu nhỉ. Tìm để xóa mà ko thấy!
Hiện chỉ thấy còn trong: C:\Windows\SoftwareDistribution\Download\

Sửa lần cuối:

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
1 số bản lỗi thôi bạn. Mình up máy đang dùng làm việc luôn, ngang x.1702, tự nhiên thấy máy chậm hẳn!
Bản .1702 nhà Sốp đã báo lỗi rồi mà

secpol

Rìu Chiến Bạc
Mấy bác cho em hỏi, dạo sau này, mấy cái up LCU em tìm thì hiện nay ko thấy nó nằm trong thư mục C:\Windows\servicing\LCU như trước đây nữa. Vậy nó nằm ở đâu nhỉ. Tìm để xóa mà ko thấy!
Hiện chỉ thấy còn trong: C:\Windows\SoftwareDistribution\Download\
Làm cái lệnh cho nhanh:

Mã:
Dism /Online /Cleanup-Image /StartComponentCleanup /ResetBase

Kiểm tra lại bằng lệnh:

Dism /Online /Cleanup-Image /AnalyzeComponentStore