Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 276 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

cb479

Búa Đá
Các cụ, các bác, các chú toàn là bậc cao niên, lão làng ham mê công nghệ của vnz!
cháu thật sự khâm phục các bác. {lay}{lay}
Rất vui khi được giao lưu cùng các Anh Chị Em trong VNZ...được dịp mở mang kiến thức...học hỏi được nhiều điều thú vị và bổ ích....Cám ơn anh bạn trẻ dungltcd thật nhiều ..vì tất cả .

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Rất vui khi được giao lưu cùng các Anh Chị Em trong VNZ...được dịp mở mang kiến thức...học hỏi được nhiều điều thú vị và bổ ích....Cám ơn anh bạn trẻ dungltcd thật nhiều ..vì tất cả .
Bác đã nghỉ hưu chưa hay còn làm việc , tôi thì ko còn đi làm đã 4 năm rồi

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bạn chờ bản 22621.755 sẽ tốt hơn.
Windows 11 22H2 EnterpriseS, G build 22621.755 moment1 Update.

Mã:
b5f3614ef583fd38dd1576dda8162da04dedbc16 (sha1)
22621.755.22h2_moment1_ltsc_g_pws_x64_en-us.iso
Size:4.64GiB

* Index
Mã:
Index : 1
Name : Windows 11 IoT Enterprise LTSC 22H2
Description : Windows 11 IoT Enterprise LTSC 22H2
Size : 15,609,617,683 bytes
Index : 2
Name : Windows 11 Enterprise LTSC 22H2
Description : Windows 11 Enterprise LTSC 22H2
Size : 14,575,194,938 bytes
Index : 3
Name : Windows 11 Enterprise G 22H2
Description : Windows 11 Enterprise G 22H2
Size : 15,563,853,072 bytes
Index : 4
Name : Windows 11 Pro for Workstations 22H2
Description : Windows 11 Pro for Workstations 22H2
Size : 15,855,666,038 bytes

Lưu ý:
* Installtion type:Server (Không cần bypass TPM cho cả clean install và upgrade)
*Activation: Not need
* Bản S gồm EnterpriseS và IoTEnterpsieS cần Customized LCU để có thể update, các bản khác update online.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
"Về đây nghe em..."

Sửa lần cuối:

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Mình cũng ko nghĩ vào đây lại gặp các bác có tuổi mà vẫn còn đam mê và chịu khó như vậy. Rất khâm phục luôn!
VNZ có nhiều bác cao niên rất đam mê và hiểu biết công nghệ tuyệt vời; đúng là "Gừng càng già càng cay"
Bác: @Hoang Duch2 : 1955; @secO: 1958; @cb479: 1958; @Luudanxi: 196… ; @anhtuan1967: 1967
.....

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình cũng ko nghĩ vào đây lại gặp các bác có tuổi mà vẫn còn đam mê và chịu khó như vậy. Rất khâm phục luôn!
Ngày trước có 1 bác sinh hoạt ở dotcom sau đó vì áp lực của gia đình bác ấy rút lui , 1 tay đam mê công nghệ , Bác ấy sống ở cà Mau tuổi thì lớn hơn tôi có nick name là @tuainhan và cũng còn 1 vài bác nữa đã rút lui vì những lý do riêng
Hiện tại thì bác chungcm cũng đã lớn tuổi lắm rồi

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
VNZ có nhiều bác cao niên rất đam mê và hiểu biết công nghệ tuyệt vời; đúng là "Gừng càng già càng cay"
Bác: @Hoang Duch2 : 1955; @secO: 1958; @cb479: 1958; @Luudanxi: 196… ; @anhtuan1967: 1967
.....
Cái ông lựu đạn lép tuổi ngang với tôi đó bạn , còn 1 bác hổ trở lấy link tải documen là @matast.. rồi bác thưởng nữa nói chung nhiều người lớn tuổi ở vnz này lắm

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Cái ông lựu đạn lép tuổi ngang với tôi đó bạn , còn 1 bác hổ trở lấy link tải documen là @matast.. rồi bác thưởng nữa nói chung nhiều người lớn tuổi ở vnz này lắm
Nếu mà nói chung thì là "Già mà ham"

Tới giờ mới biết bác @tuanhan ở Cà Mau, thời dotcom sôi nổi ở cạnh bác ấy mà không biết.
Bác này am hiểu nhiều lĩnh vực, nhưng là chuyên gia cứu Disk bác @sec0 nhỉ!

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Nếu mà nói chung thì là "Già mà ham"

Tới giờ mới biết bác @tuanhan ở Cà Mau, thời dotcom sôi nổi ở cạnh bác ấy mà không biết.
Bác này am hiểu nhiều lĩnh vực, nhưng là chuyên gia cứu Disk bác @sec0 nhỉ!
Phong cách của bác quá là "trẻ trung" và đáng mến ạ. Nay nghe bác @Sec0 nói mới biết bác cũng là bậc cao niên, nếu ko em cứ nghĩ bác là thanh niên cơ đấy

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Nghĩa từ cũng rõ mà
Đam mê công nghệ ko có nghĩa là cao thủ , do thích công nghệ nên mò mẫm vọc vạch
Thưa bác. Ý là tự thấy so với các bác thì bản thân chưa là gì về niềm đam mê CNTT. Ở diễn đàn mình bao gồm cả Vn-Zoom ngày xưa vốn có nhiều người rất giỏi, có tinh thần cống hiến vì cộng đồng, rất tuyệt vời. Em tham gia một số diễn đàn cho vui nhưng lại dành thời gian nhiều nhất cho vn-z.