This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

QuozTr

Búa Đá
Cho em xin cách tắt thông báo này ạ, cắm tay cầm vào đá FO4, thông báo hiện lên là mất chuột, mất điều khiển game luôn

Attachments

• Screenshot (2).png
    29.3 KB · Lượt xem: 23

dtdung77

Rìu Vàng
Vậy thì cũng lạ nhỉ, trưa nay em cũng mới lên bản 22h2 cho Win G (add sku iot), lên xong DISM tiếp lên buil 160. Xong hết thì chạy ViVeTool thì lên đượt Tab, cài Startallback bản 3.3.3 xong thì cũng mất tab, update Startallback lên bản 3.4.3 thì lại có đầy đủ cả 2 thứ như hình em chụp ở trên.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Sau khi tôi kích hoạt xong StartAllback thì có rồi đây bạn , ko hiểu tại sao luôn
=================
Và có 1 điều trên StartAllback bây giờ mất tính năng explore của WIN10 rồi , cho dù thiết đặt explore là win10 nhưng windows ko chuyển sang explore của win10

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
căng nhỉ thế là cụ sốp "chôm mất thanh ribbon của bác rồi"
Tối tắt máy , sáng dậy mở máy thì windows nó trả lại dãy lụa Hà Đông rồi , và cái dấu + trên tab nó biến mất rồi dù có thiết đặt explorer trên StartAllback là win11 Command bar

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Mấy bác nghịch quá, nên Win nó cũng nhức đầu, sổ mũi thôi.
Chịu khó chờ mấy bản update tiếp theo đi. Ổn định thì tự nó mọc ra lại, patch lui tới (kiểu như hấp diêm) coi chừng SIDA luôn đó! ))