Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 180 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
cá nhân em rất thích 22000.527.Co_release_EnterpriseG bác @dungltcd build. tại khoái chữ "NO" của bác.đã update lên 22000.776,xong lại trở về "căn nhà xưa của mình"
Quá trời cái giao diện, nhìn lung linh vậy..kaka

QuozTr

Búa Đá
Cho em xin cách tắt thông báo này ạ, cắm tay cầm vào đá FO4, thông báo hiện lên là mất chuột, mất điều khiển game luôn

Attachments

• Screenshot (2).png
    Screenshot (2).png
    29.3 KB · Lượt xem: 23

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
tối trời lại còn mưa buồn ghê,nhưng được cái win chạy mượt quá
Mưa mát chứ bùn giề ông, tui còn phái mưa quanh năm suốt tháng nữa kìa 🤣

dtdung77

Rìu Vàng
Cái startAllback nó popup cái bảng update mỗi khi có ver or build mới , và tôi luôn lên bản mới nhất nhưng vẫn ko có tab trên explore đó bạn

Xem phần đính kèm 34971
Vậy thì cũng lạ nhỉ, trưa nay em cũng mới lên bản 22h2 cho Win G (add sku iot), lên xong DISM tiếp lên buil 160. Xong hết thì chạy ViVeTool thì lên đượt Tab, cài Startallback bản 3.3.3 xong thì cũng mất tab, update Startallback lên bản 3.4.3 thì lại có đầy đủ cả 2 thứ như hình em chụp ở trên.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vậy thì cũng lạ nhỉ, trưa nay em cũng mới lên bản 22h2 cho Win G (add sku iot), lên xong DISM tiếp lên buil 160. Xong hết thì chạy ViVeTool thì lên đượt Tab, cài Startallback bản 3.3.3 xong thì cũng mất tab, update Startallback lên bản 3.4.3 thì lại có đầy đủ cả 2 thứ như hình em chụp ở trên.
Sau khi tôi kích hoạt xong StartAllback thì có rồi đây bạn , ko hiểu tại sao luôn
=================
Và có 1 điều trên StartAllback bây giờ mất tính năng explore của WIN10 rồi , cho dù thiết đặt explore là win10 nhưng windows ko chuyển sang explore của win10

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
căng nhỉ thế là cụ sốp "chôm mất thanh ribbon của bác rồi":D
Tối tắt máy , sáng dậy mở máy thì windows nó trả lại dãy lụa Hà Đông rồi :p , và cái dấu + trên tab nó biến mất rồi dù có thiết đặt explorer trên StartAllback là win11 Command bar

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Tối tắt máy , sáng dậy mở máy thì windows nó trả lại dãy lụa Hà Đông rồi :p , và cái dấu + trên tab nó biến mất rồi dù có thiết đặt explorer trên StartAllback là win11 Command bar

Xem phần đính kèm 34993
Mấy bác nghịch quá, nên Win nó cũng nhức đầu, sổ mũi thôi.
Chịu khó chờ mấy bản update tiếp theo đi. Ổn định thì tự nó mọc ra lại, patch lui tới (kiểu như hấp diêm) coi chừng SIDA luôn đó! :)))