Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 182 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
Tổng hợp các bản Windows 10, 11 của bạn @dungltcd mà mình thấy chạy ổn nhất, dành cho ai có nhu cầu thì tải về nhé, mình hay dùng mấy bản này sẵn tiện chia sẽ lại với anh/em luôn.

Link: *** Hidden text: cannot be quoted. ***
Không vào được bác ơi :p ... hang sâu wá :)
Screenshot 2022-06-21 103434.jpg

zintran

Búa Đá Đôi
chạy xong có cần chạy thêm gì để lấy lại dung lượng ổ cứng k bác, gỡ update mà ổ cứng phình to hơn chưa gỡ

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
- Cảm ơn bạn nhiều, link Win của bạn @moitinhdaukiss upload mình đã đưa lên #1 rồi.
Nhờ ad @Tran Quang Ha update lại link mình vừa chỉnh lại với nha.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác phải chấp nhận hoặc là tab exp hoặc ribbon vì ribbon vốn của winhdows 10, hoặc xem bên startallback có fix ko.
Báo cáo với bạn là hôm nay tôi update StartAllback và nó đã sửa lỗi thiết lập explorer win10 và 11 qua lại , khi chọn explorer win11 command bar nó đã có tab+ rồi , ko bị mất tab+ nữa
Tôi thử chuyển qua lại nhiều là kể cả restart vẫn OK :)

Luudanxi

Rìu Chiến Chấm
Báo cáo với bạn là hôm nay tôi update StartAllback và nó đã sửa lỗi thiết lập explorer win10 và 11 qua lại , khi chọn explorer win11 command bar nó đã có tab+ rồi , ko bị mất tab+ nữa
Tôi thử chuyển qua lại nhiều là kể cả restart vẫn OK :)
Hóng ngày mai lại gặp bác báo cáo
"Cốt khỉ vẫn hoàn đười ươi..." như mọi lần :p