Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online) | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vivaldiibm

Búa Đá Đôi

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ở trong phần windows insider của bác dinhchungcm đó bác Hoang Duch2. Bên dưới là link Fshare của bác dinhchungcm tải lên. Bác tải về là thấy trong đó có đủ source cho cả 32 va 64 bit.
https://www.fshare.vn/file/U1DHY8XQLJL5?token=1553011757
Link gốc
https://vn-z.vn/threads/cai-dat-thao-luan-windows-10-insider.4726/page-40#post-60129

Cảm ơn cháu đã chia sẻ, bạn kia nói từ Sources nên Bác mới thắc mắc, Bác quen cách khi hướng dẫn ai cái gì thì Bác nói rõ chi tiết bởi vì đâu phải bạn nào cũng là Pro IT, nói ít mà các bạn khác hiểu nhiều đâu.

vivaldiibm

Búa Đá Đôi
Cảm ơn cháu đã chia sẻ, bạn kia nói từ Sources nên Bác mới thắc mắc, Bác quen cách khi hướng dẫn ai cái gì thì Bác nói rõ chi tiết bởi vì đâu phải bạn nào cũng là Pro IT, nói ít mà các bạn khác hiểu nhiều đâu.
Người trẻ thì thường kiệm lời, không suy nghĩ sâu xa như người già được đâu bác. Như bác cũng đã là rất giỏi rồi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Người trẻ thì thường kiệm lời, không suy nghĩ sâu xa như người già được đâu bác. Như bác cũng đã là rất giỏi rồi.
Bác cũng không giỏi gì đâu cháu, chỉ là vì khi chia sẻ với ai thì Bác rất thật lòng muốn cho ai cũng làm được, nếu mình chỉ muốn giữ cho mình thì cũng không nên nói ra làm gì. Nhờ có các bạn đi trước, cũng chia sẻ cho mình nên bây giờ Bác cũng có học được đôi chút, giúp lại cho các bạn đến sau cũng có niềm vui như mình vậy đó cháu.

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Đóng chủ đề do đã có topic share key chung :

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.