Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online) | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GoldenDragon

Búa Gỗ
Con lap của tôi cấu hình tạm được từ trước tới nay chỉ dung bản Enterprise.Đến cái bản 1809 hay bị kẹt lúc tắt máy.Chuyển sang LTSC ngon lành(Các bản kia nhiều tính năng không dùng đến) chỉ có điều không có OneDrive nên hơi tức
Bạn đăng nhập bằng TK Microsoft, sau đó vào WEB của microsoft mua (giá 0 đ), rồi cài vào là được. Mình đã cài thêm Microsoft News, Email& Calendar bằng cách này.

wikikip

Rìu Sắt
Có bạn nào chia sẻ Link tải trực tiếp từ MS bản Windows 10 Enterprise LTSC 2019 này không thì chỉ giúp mình nhé.
Cảm ơn.
Bản này dùng rất tốt.

Chú, bác / anh, chị / bạn nào có key kích hoạt windows 10 2019 LTSC không cho cháu / em / mình xin với. Máy dạo này tự nhiên hay bị đơ đơ, mà nhu cầu không cần gì nhiều, vẽ cad với làm hồ sơ, chạy ổn định là chính. Mong mọi người giúp đỡ. Chưa cài lại nên không biết key chủ topic cung cấp còn dùng được không.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chú, bác / anh, chị / bạn nào có key kích hoạt windows 10 2019 LTSC không cho cháu / em / mình xin với. Máy dạo này tự nhiên hay bị đơ đơ, mà nhu cầu không cần gì nhiều, vẽ cad với làm hồ sơ, chạy ổn định là chính. Mong mọi người giúp đỡ. Chưa cài lại nên không biết key chủ topic cung cấp còn dùng được không.
Key chuẩn. Còn chạy tốt. Bản này dùng cực kỳ ưng ý.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chỉ mong có Bác nào từ thiện chia sẻ cho Link sống 24h download trực tiếp được bản này thì thật là tuyệt vời.

wikikip

Rìu Sắt
Hôm trước được chú/anhchij/bạn nào đó cho key, kích hoạt online dùng tốt, nói chung là hài lòng, đã backup lại. Tuy nhiên vẫn phải quay lại với win 7 vì cad 2010 và máy tàng tàng thôi. Cảm ơn chú/ anh chị/ bạn nào đó đã nhiệt tình.

supermanu

Búa Đá
Các bác cho mình hỏi là mình đang dùng bản Pro 1809 thì mình copy skus của bản LTSC 2019 vào thư mục skus/enterprise rồi điền key trên là trở thành bản LTSC 2019 đã kích hoạt đúng ko ạ? Có phải cập nhật thêm để trở thành LTSC 2019 không ạ?

supermanu

Búa Đá
Mình đã thử xoá đi hết các thư mục trong skus nhưng không thể xoá được. Chép skus Enterprise như các bác hướng dẫn ở trên rồi chạy

Mã:
cscript slmgr.vbs /upk
cscript slmgr.vbs /cpky
cscript slmgr.vbs /ckms
cscript slmgr.vbs /ipk 93MGM-NTFKD-6BK63-R6FYR-6Q9PB
cscript slmgr.vbs /ato

mà nó báo lỗi

Mã:
Error: 0xC004F069 On a computer running Microsoft Windows non-core edition, run 'slui.exe 0x2a 0xC004F069' to display the error text.

Ai chỉ giúp mình được ko ạ?

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Các bác cho mình hỏi là mình đang dùng bản Pro 1809 thì mình copy skus của bản LTSC 2019 vào thư mục skus/enterprise rồi điền key trên là trở thành bản LTSC 2019 đã kích hoạt đúng ko ạ? Có phải cập nhật thêm để trở thành LTSC 2019 không ạ?
Copy vào Skus thôi...Chính thế.

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình đã thử xoá đi hết các thư mục trong skus nhưng không thể xoá được. Chép skus Enterprise như các bác hướng dẫn ở trên rồi chạy

Mã:
cscript slmgr.vbs /upk
cscript slmgr.vbs /cpky
cscript slmgr.vbs /ckms
cscript slmgr.vbs /ipk 93MGM-NTFKD-6BK63-R6FYR-6Q9PB
cscript slmgr.vbs /ato

mà nó báo lỗi

Mã:
Error: 0xC004F069 On a computer running Microsoft Windows non-core edition, run 'slui.exe 0x2a 0xC004F069' to display the error text.

Ai chỉ giúp mình được ko ạ?
Nạp Skus đã...mới nạp Key được.

Lang Thang

Rìu Chiến
Hết một nửa số lượt rồi

Key: 93MGM-NTFKD-6BK63-R6FYR-6Q9PB
Description: Win 10 RTM EnterpriseS OEM:NONSLP
Remaining: 25066
Time: 3/5/2019 12:24:14 PM (GMT+7)
Đến giờ nó vẫn sống. Vừa mới cài và activer oline xong!
Đang tính cài Tiếng Việt mà nó nói phải tải từ ms-windows-store.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.