Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online) | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vangvot

Búa Gỗ
Đọc cái này là e thích nó luôn:

Windows 10 Enterprise 2019 LTSC có tên gọi ở các phiên bản trước là LTSB 2015, 2016,... về cơ bản là một hệ điều hành tương tự Windows 7. Và cũng bởi vậy mà hệ điều hành này có tính ổn định rất cao. Mình đánh giá nó phù hợp cho công việc kỹ thuật, văn phòng bởi các tính năng khác biệt như bên dưới đây. Mời bạn cùng đọc và trải nghiệm.

Các thông tin để biết Windows 10 Enterprise 2019 LTSC là một phiên bản ổn định và đáng được sử dụng nhất:
  • Windows 10 LTSB cập nhật bảo mật trong 10 năm, không cập nhật tính năng Update lớn và liên tục như các phiên bản Windows bạn đã dùng.
  • Windows 10 Enterprise 2019 LTSB sẽ không đi kèm với ứng dụng nào như hệ điều hành Windows 10 mặc định.
  • Microsoft Edge sẽ được thay thế bằng Internet Explorer.
  • Groove Music sẽ được thay thế bằng Windows Media Player.
  • Tính năng Control Panel sẽ được giữ nguyên như Windows 7.
  • Không có Windows Store.
  • Đây là một hệ điều hành phù hợp để làm việc.
  • Phiên bản Windows 10 cực kỳ bảo mật.
  • Hệ điều hành này cho phép người dùng vô hiệu hóa các tính năng kết nối từ xa, và thu thập dữ liệu.
Vì thế, phiên bản này sẽ đem đến cho bạn một tốc độ "thần thánh" và không lỗi vặt nữa. Hãy tải về và trải nghiệm ngay nào!

GameOver107

Gà con
Tài khoản bị khóa
em active xong muon back up lai thi lam the nao a?
sorry moi cai win chua co unikey

socbay66

Rìu Bạc Đôi
em active xong muon back up lai thi lam the nao a?
sorry moi cai win chua co unikey
bản win gì dùng dim++ backup là ok cho ltsc 2019 còn mấy bản kia dùng tool lấy số luôn đi

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Đọc cái này là e thích nó luôn:

Windows 10 Enterprise 2019 LTSC có tên gọi ở các phiên bản trước là LTSB 2015, 2016,... về cơ bản là một hệ điều hành tương tự Windows 7. Và cũng bởi vậy mà hệ điều hành này có tính ổn định rất cao. Mình đánh giá nó phù hợp cho công việc kỹ thuật, văn phòng bởi các tính năng khác biệt như bên dưới đây. Mời bạn cùng đọc và trải nghiệm.

Các thông tin để biết Windows 10 Enterprise 2019 LTSC là một phiên bản ổn định và đáng được sử dụng nhất:
  • Windows 10 LTSB cập nhật bảo mật trong 10 năm, không cập nhật tính năng Update lớn và liên tục như các phiên bản Windows bạn đã dùng.
  • Windows 10 Enterprise 2019 LTSB sẽ không đi kèm với ứng dụng nào như hệ điều hành Windows 10 mặc định.
  • Microsoft Edge sẽ được thay thế bằng Internet Explorer.
  • Groove Music sẽ được thay thế bằng Windows Media Player.
  • Tính năng Control Panel sẽ được giữ nguyên như Windows 7.
  • Không có Windows Store.
  • Đây là một hệ điều hành phù hợp để làm việc.
  • Phiên bản Windows 10 cực kỳ bảo mật.
  • Hệ điều hành này cho phép người dùng vô hiệu hóa các tính năng kết nối từ xa, và thu thập dữ liệu.
Vì thế, phiên bản này sẽ đem đến cho bạn một tốc độ "thần thánh" và không lỗi vặt nữa. Hãy tải về và trải nghiệm ngay nào!
bạn thích nó bởi vì những lời rót mật vào tai, thông tin này người việt tự "thần thánh" hóa nó lên. Microsoft không có thông tin nào như vậy cả.

---
Thông tin cho bạn:
- LTSC mục đích dành cho các doanh nghiệp không muốn cập nhật tính năng của win trong thời gian dài và họ cần sự ổn định,...
- Win này gặp HDD "cùi bắp" thì nó vẫn chậm, mọi người hay than là win10 bị "full disk"
=> Giải pháp tốt nhất ko phải chọn phiên bản Windows mà là nâng cấp lên SSD.
Hết.

vangvot

Búa Gỗ
ngày nhuwnh m
bạn thích nó bởi vì những lời rót mật vào tai, thông tin này người việt tự "thần thánh" hóa nó lên. Microsoft không có thông tin nào như vậy cả.

---
Thông tin cho bạn:
- LTSC mục đích dành cho các doanh nghiệp không muốn cập nhật tính năng của win trong thời gian dài và họ cần sự ổn định,...
- Win này gặp HDD "cùi bắp" thì nó vẫn chậm, mọi người hay than là win10 bị "full disk"
=> Giải pháp tốt nhất ko phải chọn phiên bản Windows mà là nâng cấp lên SSD.
Hết.
những thông tin bác thêm, cty mình đều sẵn. và mình thích sự ổn định. @@. hôm qua mình giờ add key vẫn chưa xong. đã chạy SKUS hết thông báo 90 ngày nhưng add key chưa đc.

vangvot

Búa Gỗ
tks bác. đang tải bản chính thức cài lại xem sao. @@. quan điểm em là tự làm hết mình trước khi nhận sự trợ giúp.

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
tks bác. đang tải bản chính thức cài lại xem sao. @@. quan điểm em là tự làm hết mình trước khi nhận sự trợ giúp.
Quan điểm tốt , nhưng có khi ta nên linh động 1 chút cũng tốt thôi , với các bác thật lòng support thì có khi mình học thêm 1 kiến thức mới qua thao tác của người giúp , hóa ra như vậy 1 việc mà lợi được 2 .

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
bản LSTC 2019 ạ, giờ em dùng MSActBackUp Portable v1.1.0 để backup lại key là ok phải ko ạ?
Theo nhiều người am hiểu thì với LTSC 2019 dùng Dism++ backup bản quyền Tốt hơn MSActBackup.
Đã dùng MSActBackup rồi dùng thêm Dism++ càng tốt.

Lưu ý: Dism++ chỉ dùng được version từ 10.1.17 về trước nha.
Các version mới không có Tool Backup Activation!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.