Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online) | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Bảo đảm 100% Mã check giới thiệu trên #34 là mã MSDN.

PS: Phải check để kiểm tra xem tải về có đúng không!
Không nên quá câu nệ - Muốn đảm bảo 100% chỉ có cách Mua Acc MSDN mà tải chính chủ! [KHUYÊN DÙNG]
Tải về cũng phải check Mã kiểm tra.
Em theo bác

lequan07

Búa Gỗ
Thời điểm đầu T10/2018 khi LTSC mới được phát hành >Mình đã có bài bên vnz.com về cài đặt LTSC 2019!
Kết luận: LTSC2019 thừa sức thay thế LTSB 2016.
Đây là bản LTSC 2019 x86 with EDGE cài đặt mới trên máy LTSB 2016 từ 04/10/2018 - dùng hàng ngày đến nay: Trước đây được Nạp SKU Pro kích hoạt BQS Pro - Nay kích hoạt lại theo Key EnterpriseS OEM:

Xem phần đính kèm 1572Xem phần đính kèm 1573Xem phần đính kèm 1574

Xem phần đính kèm 1577

Edge trên LTSC 2019 x86 đây:

Xem phần đính kèm 1578

Xem phần đính kèm 1575Xem phần đính kèm 1576

Vì lý do riêng nên cài x86/4GB Ram - chỉ nhận 3.1GB

Xem phần đính kèm 1579

Nặng hay nhẹ thì tuỳ các bạn đánh giá nhé!
Bạn làm sao cài được Edge trên LTSC 2019 vậy?

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Mình ngứa tay cài mới bản windows 10 LTSC 90 ngày từ trang chủ MS nhưng không add key trên được. Có bạn nào giúp hướng dẫn kích hoạt hộ được không?

DuongDang

Rìu Chiến
Mình ngứa tay cài mới bản windows 10 LTSC 90 ngày từ trang chủ MS nhưng không add key trên được. Có bạn nào giúp hướng dẫn kích hoạt hộ được không?
Đây là bản dùng thử 90 ngày, không thể kích hoạt được.
Muốn kích hoạt chú phải tải và cài đặt bản LTSC chính thức.

Sửa lần cuối:

vangvot

Búa Gỗ
Đây là bản dùng thử 90 ngày, không thể kích hoạt được.
Muốn kích hoạt chú phải tải và cài đặt bản LTSC chính thức.
Và bản chính thức nằm góc mô vậy Bác. lên trang chủ moi hoài mà chỉ thấy 90ngay.

DuongDang

Rìu Chiến
Và bản chính thức nằm góc mô vậy Bác. lên trang chủ moi hoài mà chỉ thấy 90ngay.
Người dùng có tài khoản MSDN mới tải được từ trang chủ MS. Người dùng phổ thông như chúng ta thì chỉ có thể tải từ nguồn re-up thôi bác ạ. Link re-up thì bác quay lại trang 1, bình luận #14 sẽ có.

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Người dùng có tài khoản MSDN mới tải được từ trang chủ MS. Người dùng phổ thông như chúng ta thì chỉ có thể tải từ nguồn re-up thôi bác ạ. Link re-up thì bác quay lại trang 1, bình luận #14 sẽ có.
Link ở #56 là google driver dễ tải về với tốc độ cao, còn #14 link fshre không có tải khoản VIP thì không tải nổi bạn à vì quá chậm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.