Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise LTSC 2019 (Online)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Không biết bạn có thể share phương pháp nạp SKUs cho Windows và Office không ạ? Mình thấy đây là một phương pháp hay và tiện, không mất thời gian xóa đi cài lại Windows/Office. Mình có tìm kiếm thử nhiều lần nhưng không thấy có trên Google (có thể mình dùng từ khóa sai). Nếu bạn có thể share được thì tốt quá hoặc cho mình xin hướng dẫn tiếng Anh cũng được.

Cảm ơn bạn nhiều!
Nạp SKUs cho Windows thì bạn tham khảo theo #20. Vì lý do riêng minh không hướng dẫn được.
Nạp Skus cho Office mình nắm không vững và cũng không được phép chia sẻ bạn ơi!
Thông cảm nhá!

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Nạp SKUs cho Windows thì bạn tham khảo theo #20. Vì lý do riêng minh không hướng dẫn được.
Nạp Skus cho Office mình nắm không vững và cũng không được phép chia sẻ bạn ơi!
Thông cảm nhá!
Không sao bạn ơi, mình đã từng nhận được sự trợ giúp từ bạn nên hiểu bạn nhiệt tình với diễn đàn như thế nào. Mình tin là nếu có thể chia sẻ được thì bạn đã chia sẻ từ lâu rồi. Dù sao cũng cảm ơn bạn rất nhiều ^^.

vutrongta

Gà con
Em chào các bác!, các bác cho em hỏi chút vì em đang tập tành mò về windows:
-Phiên bản win này gọn và nhẹ như vậy liệu hiệu năng để chơi game có tốt không ạ?

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Cám ơn bác.
Nhưng mã SHA này bác lấy của MS hay là của người Reup đưa ra?
Mình không phải người reup nên không nắm được nguồn mã ở đâu, nhiều khả năng là lấy từ Microsoft. Bạn có thể test thứ bằng cách bác Dinhchung giới thiệu ở #34.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Em chào các bác!, các bác cho em hỏi chút vì em đang tập tành mò về windows:
-Phiên bản win này gọn và nhẹ như vậy liệu hiệu năng để chơi game có tốt không ạ?
Với Game tương thích tốt thì Win 10 chiến Game ngon.
Nhưng đánh giá chung thì Win 10 không thích hợp cho chuyên Game.
Bạn có thể dùng thử LTSB 2016 (v1607)> Chắc chắn là phù hợp với Game nói chung HƠN LTSC 2019 (v1809).
Hiện cũng có chia sẻ nhiều key EnterpriseS OEM (kích hoạt bản quyền KTS) cho LTSB 2016 [RS1]

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Mình không phải người reup nên không nắm được nguồn mã ở đâu, nhiều khả năng là lấy từ Microsoft. Bạn có thể test thứ bằng cách bác Dinhchung giới thiệu ở #34.
Bảo đảm 100% Mã check giới thiệu trên #34 là mã MSDN.

PS: Phải check để kiểm tra xem tải về có đúng không!
Không nên quá câu nệ - Muốn đảm bảo 100% chỉ có cách Mua Acc MSDN mà tải chính chủ! [KHUYÊN DÙNG]
Tải về cũng phải check Mã kiểm tra.

vutrongta

Gà con
Với Game tương thích tốt thì Win 10 chiến Game ngon.
Nhưng đánh giá chung thì Win 10 không thích hợp cho chuyên Game.
Bạn có thể dùng thử LTSB 2016 (v1607)> Chắc chắn là phù hợp với Game nói chung HƠN LTSC 2019 (v1809).
Hiện cũng có chia sẻ nhiều key EnterpriseS OEM (kích hoạt bản quyền KTS) cho LTSB 2016 [RS1]
bác có key OEM nào không chia sẻ em với ạ, em check textuploader còn mỗi key MAK

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.