Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 19H1 Version 1903 May 2019 Update - MSDN ISO

unmusic

Búa Đá
Ác, có mấy máy ảo. Mới lên 1903 chưa vô thử {beat_brick}

Lang Thang

Rìu Chiến
Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Máy ảo cũng phải có key riêng ạ? Cháu tưởng nó đi theo Win chính chứ. Mấy hôm trước cháu cũng dùng key Win 10 RTM Enterprise OEM:NONSLP (36H8N-xxxx-DGPJP) còn lượt kích hoạt Online mà cũng không được.Xem phần đính kèm 4191
Cháu vào lại topic, chọn key khác, còn 2 keys nữa mà cháu. Máy ảo cài vẫn phải kích hoạt chứ cháu, nó không liên kết với BQS của máy chủ đâu.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Sửa lần cuối:

Lang Thang

Rìu Chiến
https://www.fshare.vn/file/GWVE565ZA5MF dùng cái này có lẽ sẽ được
Tôi dùng cho cả nhà tôi + hàng xóm ai cũng đều được hết
Cảm ơn bác, để khuya về cháu thử.

HunterMai

Rìu Sắt
Ko phải lỗi , hãy vào thiết lập điện năng , chọn khi gấp màn hình lại là tắt máy thì sẽ hết lỗi
Em thiết lập là "do not thing" do em thường xuyên dùng Lap di chuyển nên em không cho nó tắt máy mà gấp bỏ gọn vào balo để đi nơi khác làm tiếp công việc dang dở. Đôi khi cần treo máy tính toán mô phỏng trong thời gian dài em cũng gấp lại cho gọn gàng
Ở 1809 trở về trước em chưa gặp vấn đề gì với việc này
Mong sẽ sớm fix vấn đề này

Lang Thang

Rìu Chiến
https://www.fshare.vn/file/GWVE565ZA5MF dùng cái này có lẽ sẽ được
Tôi dùng cho cả nhà tôi + hàng xóm ai cũng đều được hết
Vẫn không được bác ạ. Chắc để bữa nào rảnh cháu cài mới lại xem. Cháu nghĩ rằng nó là ứng dụng
của Win thật và nó có bản quyền theo Win thật chứ? Cháu nghịch cho vui thôi.
4202

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
@Lang Thang, sáng giờ Bác không để ý kỹ, cháu nói máy ảo làm Bác tưởng cháu nói về cài máy ảo 1903 trên VMware, không ngờ là cháu đang nói về cái Sandbox, vậy thì từ từ Bác sẽ test tiếp, hiện tại Bác vừa mới cài trên VMware, dùng cái tool của Bác @sec0 làm một cái là thành công ngay đây cháu:

Máy của cháu không làm được là vì trước đó cháu làm lung tung nên nó bị non-core, phải fix non-core rồi mới chạy lại tools này được. Bác đang chờ có lại non-core để test mấy cái lệnh kia đây.

Lang Thang

Rìu Chiến
@Lang Thang, sáng giờ Bác không để ý kỹ, cháu nói máy ảo làm Bác tưởng cháu nói về cài máy ảo 1903 trên VMware, không ngờ là cháu đang nói về cái Sandbox, vậy thì từ từ Bác sẽ test tiếp, hiện tại Bác vừa mới cài trên VMware, dùng cái tool của Bác @sec0 làm một cái là thành công ngay đây cháu:
Máy của cháu không làm được là vì trước đó cháu làm lung tung nên nó bị non-core, phải fix non-core rồi mới chạy lại tools này được. Bác đang chờ có lại non-core để test mấy cái lệnh kia đây.
Bác ơi, cháu nhờ bác kiểm tra giúp cháu: Khi Win chính đã có bản quyền kĩ thuật số thì khi dùng máy ảo của nó (Sandbox) thì nó có đòi kích hoạt lại nữa không, nếu không thì máy cháu bị lỗi rồi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác ơi, cháu nhờ bác kiểm tra giúp cháu: Khi Win chính đã có bản quyền kĩ thuật số thì khi dùng máy ảo của nó (Sandbox) thì nó có đòi kích hoạt lại nữa không, nếu không thì máy cháu bị lỗi rồi.
Cháu xem mấy hình này, không activate được khi dùng tools của Bác @sec0, lúc cài trên VMware thì dùng tools được: