This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chivas50s

Búa Gỗ
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm Solid Plant 3D 2018, Window 10 64 bit, nếu có thuốc thì tốt quá. Chân thành cảm ơn nhóm.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm Solid Plant 3D 2018, Window 10 64 bit, nếu có thuốc thì tốt quá. Chân thành cảm ơn nhóm.

Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc. Nếu có thể bạn hãy sử dụng phần mềm khác có cùng tính năng với phần mềm mà bạn đang đề cập, mà có thuốc, hoặc miễn phí
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mấy bác có thể cho e xin link easy recovery essentials được không ạ??????

Easy Recovery Essentials Win 7 + 8 + 10:
Văn bản ẩn cho người dùng: thichmaytinh

Phiên bản XP nếu bạn đang dùng XP:
Văn bản ẩn cho người dùng: thichmaytinh

Từ sau bạn yêu cầu vào trong topic ở bên dưới để được hỗ trợ nhanh hơn:

Hamano Kaito

Moderator
camlytics này cho dùng Free 30 days full tính năng. Ừm...........m ! Chờ chủ topic vào trả lời cái đã, sau đó mình sẽ track làm Fix Trial soft này nếu có thể !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn nào giúp mình tìm thuốc của phần mềm này với:
Crayola Art Studio
3.0.2.0

Phần mềm này trên mạng mình thấy có link bên dưới, bạn dùng thử xem sao nhé
Văn bản ẩn cho người dùng: khongminhhason
Ngoài ra phần mềm vẽ truyện tranh có khá nhiều phần mềm hay, bạn có thể vào topic ở phần chữ ký của mình, dùng phím Ctrl + F rồi gõ "vẽ tranh" để tải một phần mềm nào đó mà bạn muốn
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn
====
Mấy bạn có thuốc của phần mềm camlytics cho mình xin. Trên boarboard4all thấy có nhưng mà không có acc . Web của phần mềm: https://camlytics.com/.
Thank!

Patch phần mềm mà bạn cần ở bên diễn đàn board4all đây, rất may là mình đủ điều kiện để view được link:
Văn bản ẩn cho người dùng: Pham Huy
Theo như tác giả phần mềm thì patch hiện tại vẫn hoạt động tốt với phiên bản mới nhất từ trang chủ.[/USERS]

Bạn ơi, cái phần mềm trong link bạn gửi mình không cài được, hình như nó ko compatible với windows 8. Bạn hướng dẫn mình fix đc ko?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi, cái phần mềm trong link bạn gửi mình không cài được, hình như nó ko compatible với windows 8. Bạn hướng dẫn mình fix đc ko?

Mình đã thử chạy nó trên cả Windows 7 và XP (bằng máy ảo) thì đều báo lỗi, khả năng file này nó đã bị lỗi từ trước rồi nên không chạy được.
Đành phải dùng phần mềm khác cùng tính năng thôi bạn ơi

Hix, cái này là phần mềm dùng trong sách giáo khoa tin học lớp 4. Nên nếu dùng cái khác khác với trên trường thì tụi nhỏ không làm được

Hamano Kaito

Moderator
Crayola Art Studio Demo này mình chỉ có thể giúp bạn fix demo trial limit thôi.
Bạn làm theo như sau :
Gỡ soft ra sau đó xóa 2 khóa bên dưới. Nếu chưa cài thì ko cần bước xóa 2 khóa đó
Mã:
HKEY_CLASSES_ROOT\VirtualStore\MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node\Crayola
HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node\Crayola
Sau đó cài soft và mở soft 1 lần. Tiếp đến là download RunAsDate ở trang này https://www.nirsoft.net/utils/runasdate.zip
Giải nén file vừa tải xong và copy file đó vào thư mục cài của soft. Cách dùng Runasdate vui lòng tìm trên mạng, mình ko giải thích ở đây
-----------------------------------
Đối với bản Demo là cho dùng thử 3 days và bị giới hạn ko cho lưu và in ra. Ko cho lưu và in ra thì dùng soft chụp hình mà chụp lại rồi in ra ! Ahahahah
P/s: Cách trên là đóng băng thời gian dùng của soft tại 1 thời điểm nào đó. Tức là dùng chùa mãi mãi đấy!

sk8er2598

Búa Gỗ
Bạn ơi cho mình hỏi xin phần mêm Rhinoceros bản 6 hay 5 gì cũng được, nếu có.
Trên diễn đàn có một bạn đăng nhưng link bị hư mất, ko download được. Mình cảm ơn nhiều nhé.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bản 6 mới nhất dành cho bạn ở bên dưới:
Văn bản ẩn cho người dùng: sk8er2598

=====
Mình xin giống bạn này, bác nào có cho e xin cảm ơn nhiều

Bản X8 repack dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: noob78