Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 78 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm đó là Molecular Operating Environment MOE 2019 nhé bạn. M thấy có link này nữa https://www.0daydown.com/11/1157799.html nhưng là rapidgator và nitroflare nên ko biết làm sao download được

Bạn vào topic bên dưới của Mod Hinun97 để nhờ get link là được thôi :D
Phần mềm này liên quan đến lĩnh vực nghiên cứu phân tử hóa học hả bạn?

nguoikhach

Búa Gỗ
Các bạn có thể giúp mình tìm hoặc share giúp phần mềm Itool active mới chạy kiểu portable được không? . Mình tìm trên diễn đàn mà không có, link trước thì đã die. Thanks

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

chipu0106

Búa Đá
Mình tìm qua một số bản thì đều giống như bản mà bạn đang nói, có lẽ là chung 1 nguồn cả thôi. Để mình tìm xem có bản nào khác mà hoạt động tốt không thì post lên cho bạn sau nhé.
À mình restore lại window 10 để cài thì lại ok bạn à.
Nguyên nhân chắc là do trước đó cài bản cũ nên khi up lên bản mới thì không được(dù đã gỡ bản cũ)

Chào mod, mod ơi, làm phiền mod, nhờ mod giúp em bản Lumion 9.3 giúp với. Cám ơn mod nhiều nhiều

Hamano Kaito

Moderator
Bạn tìm giúp mình phần mềm này nhé. Cảm ơn bạn

Phần mềm của hãng này ko có fix đâu, bản cài của họ được viết là ko được save và in ra. Để có bản bán lẽ phải bỏ tiền ra mua mới có, còn ko thì ko thể nào có được bản đó.
Cho nên ko ai làm fix hết cả !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
À mình restore lại window 10 để cài thì lại ok bạn à.
Nguyên nhân chắc là do trước đó cài bản cũ nên khi up lên bản mới thì không được(dù đã gỡ bản cũ)

Bạn cho mình xin ảnh chụp màn hình của bạn về phần mềm đó trên máy bạn được không? Để mình lấy hình test post lên diễn đàn :) Cảm ơn bạn nhiều nhé ;)
=====
Chào mod, mod ơi, làm phiền mod, nhờ mod giúp em bản Lumion 9.3 giúp với. Cám ơn mod nhiều nhiều

Mình chỉ tìm được bản 9.02 dành cho bạn thôi, bạn download nhé, link GD full 13GB :)
Văn bản ẩn cho người dùng: meomapchiuchoi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn cho mình xin ảnh chụp màn hình của bạn về phần mềm đó trên máy bạn được không? Để mình lấy hình test post lên diễn đàn :) Cảm ơn bạn nhiều nhé ;)
=====

Mình chỉ tìm được bản 9.02 dành cho bạn thôi, bạn download nhé, link GD full 13GB :)
No quote
Thanks mod nhiều nhé

khiemdtrn

Gà con
Chào các bác. Em nhờ các bác tìm giúp em phần mềm Zemana Antimalware với ạ. Đang có phiên bản mới nhưng em chưa tìm được bản quyền ạ.
Em cảm ơn các bác trước ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào các bác. Em nhờ các bác tìm giúp em phần mềm Zemana Antimalware với ạ. Đang có phiên bản mới nhưng em chưa tìm được bản quyền ạ.
Em cảm ơn các bác trước ạ.

Phần mềm này mình đã post lên diễn đàn rồi, bạn có thể vào topic bên dưới để xem nhé ;)
=====
Chào các ad, cho mình xin phần mềm này với ạ: https://www.infinitecolorpanel.com/buy-now
Mình xin cám ơn các mod nhiều ạ.

Link download cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: Khiem Tran

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!