Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 42 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào bạn
Bạn có thể giúp mình tìm thuốc hoặc Cr@ck phân mềm kế toán MISA_SME.NET_2019_R8 không
Mình tìm google xuốt mà ko thấy @@ . Mong bạn giúp đỡ
Minh xin cám ơn

Phần mềm này là của Việt Nam nên theo quy định của topic đáng ra mình sẽ không trả lời. Tuy nhiên thực sự mình cũng đã đi tìm thuốc của nó nhưng cũng khá khó khăn. Mình tìm được 1 bản 2012 (link tải mình đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn), bạn thử check xem sao. Còn không thì bó tay, bạn đành phải dùng phần mềm khác có cùng tính năng :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

zhansheng

Búa Gỗ
Ad ơi, có thể tìm giúp mình thuốc cho phần mềm "Magic Mouse Utilities v3.0" được không ạ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn bạn. Mình cũng tìm nát hết mà ko có gì... phần mềm này chất mà khó tìm lắm!

Vậy thì link của mình đưa lên cho bạn có dùng được không?
===
Ad ơi, có thể tìm giúp mình thuốc cho phần mềm "Magic Mouse Utilities v3.0" được không ạ?

Rất tiếc phần mềm bạn yêu cầu chưa có thuốc. Bạn dùng phần mềm nào khác có cùng tính năng nhé ;)

bahiep2905

Gà con
Mình tìm được đúng link duy nhất bên dưới thôi bạn ạ, chưa test thử:
No quote
Còn lại là toàn các trang giới thiệu khuyến mãi phần mềm thôi (đã hết hạn). Hy vọng nó giúp ích được cho bạn, còn không thì quay trở lại dùng Power-user (mình đã post lên diễn đàn) :)
===

Mình tìm có 1 trang ở Việt Nam vẫn còn link sống bạn ạ :D
No quote

cảm ơn bạn nhiều nha!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
chào bạn,bạn có thể tìm giúp mình Cr@ck trình duyệt Puffin Browser 7.8.2.612 dành cho windows ( link trang chủ https://www.puffin.com/secure-browser/ ) và phần mềm EASY SCREEN OCR v1.9.0 ( link trang chủ https://easyscreenocr.com/ ) với có được không ạ,cảm ơn bạn nhiều ạ

1. Trên iOS và Android thì mình tìm thấy bản Pro, còn bản Windows thì mình không tìm thấy. Mình chưa từng thử dùng và cũng chưa nghe đến tên trình duyệt này bao giờ, không biết nó có điều gì khiến bạn muốn dùng nó vậy? :D
2. Easy Screen Ocr trước có 1 bạn ở trong diễn đàn post lên rồi :)
Chúc bạn vui vẻ!

crosby

Gà con
1. Trên iOS và Android thì mình tìm thấy bản Pro, còn bản Windows thì mình không tìm thấy. Mình chưa từng thử dùng và cũng chưa nghe đến tên trình duyệt này bao giờ, không biết nó có điều gì khiến bạn muốn dùng nó vậy? :D
2. Easy Screen Ocr trước có 1 bạn ở trong diễn đàn post lên rồi :)

Chúc bạn vui vẻ!
do mình nghe nói trình duyệt puffin nó có sever riêng để kéo web nên load nhanh ạ nên muốn tải về trải nghiệm ạ,mà chỉ thấy link này ,nhưng sợ virus k dám click vào https://serial4download.com/Cr@ck/puffin-browser-14363

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
do mình nghe nói trình duyệt puffin nó có sever riêng để kéo web nên load nhanh ạ nên muốn tải về trải nghiệm ạ,mà chỉ thấy link này ,nhưng sợ virus k dám click vào https://serial4download.com/Cr@ck/puffin-browser-14363

Trang đó mình cũng đã mò vào rồi nhưng bỏ, vì không ổn. Nếu bạn muốn trải nghiệm thì dùng 30 ngày miễn phí của nó full tính năng đấy, xem như thế nào rồi tính tiếp vậy :D

crosby

Gà con
Trang đó mình cũng đã mò vào rồi nhưng bỏ, vì không ổn. Nếu bạn muốn trải nghiệm thì dùng 30 ngày miễn phí của nó full tính năng đấy, xem như thế nào rồi tính tiếp vậy :D
nó bắt add thẻ visa mới cho xài ,có cách nào k add thẻ mà vẫn xài được k bạn nhỉ,mình xài trên điện thoại thấy khá kết cái puffin này

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nó bắt add thẻ visa mới cho xài ,có cách nào k add thẻ mà vẫn xài được k bạn nhỉ,mình xài trên điện thoại thấy khá kết cái puffin này

Trời, cái lúc mình bấm vào link trang chủ thì thấy nó ghi đăng ký tài khoản miễn phí là dùng thử được 30 ngày, ai dè còn bắt add thêm thẻ visa vào thì bó tay rồi :D
Tự nhiên nói đến vụ trình duyệt web, bạn làm mình nhớ đến topic này, có thể tham khảo :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn Phi có key của phần mềm nghe nhạc này ko chứ thuốc có virus
JRiver Media Center

Có nhiều trường hợp thắc mắc về vấn đề này. Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy!
Link tải bản mới nhất kèm thuốc:
View hidden content is available for registered users!
Chúc bạn vui vẻ

tuan2tech

Gà con
1. PRTG Network Monitor đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân, tuy nhiên bản mới nhất có thể tìm thấy thuốc chỉ là bản 17 thôi. Bạn đành phải dùng tạm.
2. Solarwinds hiện tại mình chưa tìm thấy thuốc, nếu có sẽ post lên diễn đàn trong thời gian sớm nhất :)

PRTG mình cũng đang dùng bản 17 nhưng key chỉ dc 1 năm thôi hả bác

nilt02

Búa Đá
mình có cái tools này cho arcgis mà kiếm ko ra Key, nhờ cao thủ giúp mình tìm phần mềm XTools Pro 19 for ArcMap với (https://xtools.pro/en/download/)
Phần mềm này tìm key khá khoai, nên bạn nào tìm đc mình thank rất nhiều lần :D
thank các bạn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
PRTG mình cũng đang dùng bản 17 nhưng key chỉ dc 1 năm thôi hả bác

Hiện tại mình chỉ kiếm được link đó, dùng tạm 1 năm và hy vọng trong thời gian đó sẽ có cr@ck :D 1 năm là đủ dài rồi bạn ơi :D
===
Cho em xin phần mềm Microstation V8i với. Thanks Anh.

Mình tìm được bản SS4. Tuy nhiên chưa test được phần mềm này, nhưng vẫn gửi link bạn trước để bạn thử nhé :) Link mình gửi qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn rồi nhé, vì vấn đề bản quyền :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình có cái tools này cho arcgis mà kiếm ko ra Key, nhờ cao thủ giúp mình tìm phần mềm XTools Pro 19 for ArcMap với (https://xtools.pro/en/download/)
Phần mềm này tìm key khá khoai, nên bạn nào tìm đc mình thank rất nhiều lần :D
thank các bạn!

Cái này thì bó tay thật sự rồi :D Hy vọng sẽ có tool nào tương tự chức năng với cái tool bạn đang yêu cầu, để dùng tạm một thời gian :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hi...dù sao cũng cảm ơn bạn, hi vọng có bạn nào thích thử thách mới tạo crk hay key cho nó thì share mình với :D

Bạn cứ lên diễn đàn thường xuyên, vì một ngày nào đó sẽ có thành viên khác chia sẻ thuốc ở topic này, và mình sẽ post lên diễn đàn. Cứ có phần mềm nào mới, hoặc hiếm thuốc, hoặc hàng độc, mình đều post ngay lên diễn đàn để chia sẻ cho anh em các bạn dùng :)