Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 40 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

thanhdajka

Búa Đá
SpyHunter phiên bản mới nhất mà mình có thể tìm được có thuốc là bản 4.27.1.4835. Link tải mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn trên diễn đàn, do vấn đề bản quyền.
Cám ơn bạn
Tiếc là spy4 nó ngừng hỗ trợ rồi :(

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhờ mấy anh tìm giúp em phần Mềm Misa 2019, em dùng win 7 64 bit.
Em cảm ơn

Phần mềm này là của Việt Nam nên theo quy định của topic đáng ra mình sẽ không trả lời. Tuy nhiên thực sự mình cũng đã đi tìm thuốc của nó nhưng cũng khá khó khăn. Mình tìm được 1 bản 2012 (link tải mình đã gửi cho bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn), bạn thử check xem sao. Còn không thì bó tay, bạn đành phải dùng phần mềm khác có cùng tính năng :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
====
Cám ơn bạn
Tiếc là spy4 nó ngừng hỗ trợ rồi :(

Vậy đành phải dùng các phần mềm khác có cùng tính năng mà tốt hơn thôi bạn ạ :D

jimmybui

Búa Đá
Nhờ mọi người tìm giúp mình phần mềm biên dịch Wordfast Pro 5. Mình cảm ơn rất nhiều.

loloct

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm WEBSITE RIPPER COPIER 5.6.3, Windows 7 64 bit.
Xin chân thành cảm ơn nhóm :cool:
Cr@ck cũng đc, licence keys thì càng tốt
Tìm key mỏi mắt mà ko đc...{doubt}

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ mọi người tìm giúp mình phần mềm biên dịch Wordfast Pro 5. Mình cảm ơn rất nhiều.

Mình kiếm được bản 5.6.0 (chưa test), mình sẽ test phần mềm này vào ngày mai để xem tình hình như thế nào rồi post lên chia sẻ cho mọi người cùng dùng. Tuy nhiên mình vẫn chia sẻ link cho bạn để bạn test thử cùng mình luôn, đỡ mất thời gian chờ đợi :D Link tải đã được gửi đến hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn :)
========
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm WEBSITE RIPPER COPIER 5.6.3, Windows 7 64 bit.
Xin chân thành cảm ơn nhóm :cool:
Cr@ck cũng đc, licence keys thì càng tốt
Tìm key mỏi mắt mà ko đc...{doubt}

Link tải bản 3.9.2 đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn, bản 5 mình chưa tìm thấy thuốc. Ngoài ra bạn có thể vào topic ở phần chữ ký của mình ngay bên dưới để tìm những phần mềm có cùng tính năng với phần mềm mà bạn yêu cầu ;)

Hamano Kaito

Moderator
WEBSITE RIPPER COPIER PRO Fix Trial Chưa thử nghiệm hoàn tất
Fix chỉ mới test trên win 8.1 64b
Link:
Văn bản ẩn cho người dùng: phj4nhpr09xx

Cách sử dụng, bỏ fix vào cùng thư mục với soft đã cài. Tạo shortcut rồi chạy
Còn nếu ko muốn thì cho file fix vào thư mục startup của win, sẽ tự reset sau mỗi lần khởi động máy

jimmybui

Búa Đá
Mình kiếm được bản 5.6.0 (chưa test), mình sẽ test phần mềm này vào ngày mai để xem tình hình như thế nào rồi post lên chia sẻ cho mọi người cùng dùng. Tuy nhiên mình vẫn chia sẻ link cho bạn để bạn test thử cùng mình luôn, đỡ mất thời gian chờ đợi :D Link tải đã được gửi đến hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn :)
========

Link tải bản 3.9.2 đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn, bản 5 mình chưa tìm thấy thuốc. Ngoài ra bạn có thể vào topic ở phần chữ ký của mình ngay bên dưới để tìm những phần mềm có cùng tính năng với phần mềm mà bạn yêu cầu ;)

Mình đã test thử bản Wordfast Pro 5 này. Nhận Full License 1000 days :D Check virus với Win Defend thì sạch sẽ.
Một số tính năng chuyên biệt của phần mềm mình chưa thử. Sẽ update thêm nếu có.
Cảm ơn bạn. Chúc bạn và team nhiều sức khỏe.

loloct

Gà con
========

Đầu tiên thanks bạn
========

Thanks nhóm quan tâm và phản hồi sớm. Mình sài bản cũ hơn cũng đc, vì đang cần vọc. Nếu tìm đc cái Cr@ck, vui lòng share wa hộp tin mình nhe. Rất vui đc làm việc với nhóm :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đầu tiên thanks bạn

Thanks nhóm quan tâm và phản hồi sớm. Mình sài bản cũ hơn cũng đc, vì đang cần vọc. Nếu tìm đc cái Cr@ck, vui lòng share wa hộp tin mình nhe. Rất vui đc làm việc với nhóm :)

Mình chưa test fix của Mod @Hamano Kaito, tuy nhiên bạn có thể thử test file fix đó luôn cũng được, để dùng được bản mới nhất hỗ trợ nhiều tính năng hơn. Còn nếu rắc rối quá thì dùng tạm bản cũ mình share cũng được :D

nangkhieu

Búa Gỗ
Nhờ tìm giúp phần mềm iSpring Suite 9.7, mình dùng win10 32 bit cài bản dùng thử thì ok nhưng cứ chép Cr@ck vào là nó báo lỗi khi xem và xuất bài giảng

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tìm giúp mình key phần mềm Install-Block 2.5 hoặc bản cũ hơn

Thanks thớt.

Rất tiếc hiện tại phần mềm này mình tìm chưa thấy thuốc. Tuy nhiên bạn có thể dùng phần mềm bên dưới để thực hiện việc ngăn chặn cài đặt phần mềm trái phép vào máy tính.
====
Nhờ tìm giúp phần mềm iSpring Suite 9.7, mình dùng win10 32 bit cài bản dùng thử thì ok nhưng cứ chép Cr@ck vào là nó báo lỗi khi xem và xuất bài giảng

Bản 9.7 thì chưa có. Tuy nhiên các bản cũ hơn thì mình đã lập hẳn 1 topic post lên diễn đàn rồi, bạn vào topic bên dưới để tìm hiểu thêm và tải về máy sử dụng nhé :) Chúc bạn vui vẻ ;)

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Rất tiếc hiện tại phần mềm này mình tìm chưa thấy thuốc. Tuy nhiên bạn có thể dùng phần mềm bên dưới để thực hiện việc ngăn chặn cài đặt phần mềm trái phép vào máy tính.

====

Bản 9.7 thì chưa có. Tuy nhiên các bản cũ hơn thì mình đã lập hẳn 1 topic post lên diễn đàn rồi, bạn vào topic bên dưới để tìm hiểu thêm và tải về máy sử dụng nhé :) Chúc bạn vui vẻ ;)

Cám ơn thớt hơi tiếc, nhưng cái phần mềm mình gợi ý ở trên, nó chặn rất hiệu quả, và có chặn theo cụm từ phần mềm và chặn luôn đc mấy cái soft portable nữa hay lắm, mấy phần mềm có chức nặng chặn khác mình cũng thử rồi, đa phần khi chặn xong 1 file setup nào đó, khi họ đổi tên hoặc chuyển chỗ lưu trên phân vùng khác thì phần mềm chặn mất tác dụng, hoặc nó kill cái tiến trình trong Task Manager thì thua :(.

Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm O'Print - AirPrint Activator for Windows. Xin chân thành cảm ơn nhóm. Mình hay in tài liệu từ điện thoại mà tìm có mỗi soft này hỗ trợ in tốt nhất.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn thớt hơi tiếc, nhưng cái phần mềm mình gợi ý ở trên, nó chặn rất hiệu quả, và có chặn theo cụm từ phần mềm và chặn luôn đc mấy cái soft portable nữa hay lắm, mấy phần mềm có chức nặng chặn khác mình cũng thử rồi, đa phần khi chặn xong 1 file setup nào đó, khi họ đổi tên hoặc chuyển chỗ lưu trên phân vùng khác thì phần mềm chặn mất tác dụng, hoặc nó kill cái tiến trình trong Task Manager thì thua :(.

Giờ đành chờ xem bác Mod @Hamano Kaito có tạo fix trial được cho Install-Block giùm bạn thôi :D Còn không đành chờ một thời gian nữa vậy ;)
===
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm O'Print - AirPrint Activator for Windows. Xin chân thành cảm ơn nhóm. Mình hay in tài liệu từ điện thoại mà tìm có mỗi soft này hỗ trợ in tốt nhất.

Mình tìm được 1 trang của Việt Nam, bạn vào trang web đó để tải về, và mọi thắc mắc, hỏi đáp, cách sử dụng đối với phần mềm đó bạn có thể hỏi trực tiếp trên trang đó để được hỗ trợ tốt nhất về chuyên môn :) Link mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn riêng.

Mình tìm được 1 trang của Việt Nam, bạn vào trang web đó để tải về, và mọi thắc mắc, hỏi đáp, cách sử dụng đối với phần mềm đó bạn có thể hỏi trực tiếp trên trang đó để được hỗ trợ tốt nhất về chuyên môn :) Link mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn riêng.
THank bác, bài này mình cũng đọc rồi nhưng không áp dụng được. Tìm key của phần mềm kia mà không thấy đâu có.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ các bạn tìm giúp phần mềm Optitex phiên bản 17.0 hoặc 17.1, hệ điều hành windows 10 64 bit. Xin cảm ơn các cao nhân :)

Bản mới nhất mà có thuốc mình tìm được là bản 15.0, bạn dùng tạm bản 15 nhé :D Link mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn cho bạn :)