Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 44 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Achye4ever

Búa Gỗ
@phj4nhpr09xx mình cmt lên đây luôn nhé :v
---
Mình sẽ chia sẻ đến mọi người "thuốc giải" dành cho MZ-Tools v8.0 for VBA (mà hình như là không chỉ cho VBA không đâu, tại mấy thằng kia mình tìm hiểu cũng thấy xài chung 1 file thư viện, cho nên cũng có thể áp dụng được cho mấy thằng kia luôn)

Hình demo:

Link download:
No quote
Mật khẩu giải nén: TruongHuynhIT

Hướng dẫn "xài thuốc":
1) Lên Trang chủ tải phiên bản mình muốn cài đặt về và cài đặt như bình thường.
2) Dùng Everything (Everything là gì? Đây là 1 phần mềm hỗ trợ tìm kiếm file với tốc độ "bàn thờ", mình khuyên sử dụng thằng này để tìm file cho lẹ, link download tại đây) tìm kiếm file tên "MZTools8PlugIn.dll" (với phiên bản cho VBA thì có thể vào trực tiếp tại đường dẫn này: "%LocalAppData%\MZTools Software\MZTools8VBA").
3) Mở thư mục chứa file mà mình tim được ở (2) lên và sau đó chép đè file này bằng file trong gói thuốc mà các bạn đã tải về ở trên.
4) Mở chương trình mình đã cài plugin trên vào, sau đó chọn menu MZ-Tools > About, hộp About hiện lên, click vào nút "Select license file..." và chọn vào file xml có được trong gói thuốc là xong.

Chúc các bạn thành công
Sao mình làm xong bước 3, tới bước 4, mở excel nó bảo là MZtool could not be loaded vậy nhỉ ?
Edit: dùng lại verson cũ thì OK rồi. Thanks bạn

Sửa lần cuối:

chienchuoi

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm @risk palisade, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm @risk palisade, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Soft này chưa có thuốc, bạn dùng phần mềm khác có cùng tính năng nhé :)
Chúc bạn vui vẻ!

luantranqn

Gà con
vui lòng hỗ trợ giúp mình cách log tài khoản game trên win ảo (game đã bị ad phát hiện win ảo và không cho log) , mình đang sử dụng phần mềm virtualbox. Rất mong được hỗ trợ.
Xin chân thành cảm ơn :D

Tempain

Gà con
Có bạn nào có key or thuốc gì cho cái Skysoft iMedia Converter Deluxe không ạh, em xin cám ơn và hậu tạ ạh :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
vui lòng hỗ trợ giúp mình cách log tài khoản game trên win ảo (game đã bị ad phát hiện win ảo và không cho log) , mình đang sử dụng phần mềm virtualbox. Rất mong được hỗ trợ.
Xin chân thành cảm ơn :D

Sao bạn không chơi trên Win thật mà lại là Win ảo nhỉ? Mình vẫn chưa hiểu chỗ này luôn :D
====
Có bạn nào có key or thuốc gì cho cái Skysoft iMedia Converter Deluxe không ạh, em xin cám ơn và hậu tạ ạh :(

Mình đã gửi link tải bản full qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi nhé, bạn kiểm tra lại và tải về máy để sử dụng, chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn. :)

angekbelus

Gà con
Mindmaster - V6.5.5 - Windows - Xin chân thành cảm ơn nhóm.
Key hoặc Cr@ck để lên được bản Pro.

tramquynh

Gà con
chào bác, bác có thể cho em xin phần mềm proshow producer nào mới nhất mà có thuốc ngon lành không ạ? Em cảm ơn bác nhiều ạ. :D
> Em tìm thấy phần mềm trên diễn đàn rồi ạ. Em cảm ơn.

luantranqn

Gà con
Sao bạn không chơi trên Win thật mà lại là Win ảo nhỉ? Mình vẫn chưa hiểu chỗ này luôn :D
====
Chào bạn, vì game hạn chế mỗi máy chỉ log được tối đa 2 tài khoản, nên mình sử dụng win ảo để có thể log thêm nhiều tài khoản bạn ạ. Có gì hỗ trợ giúp mình với nhé.
Xin cảm ơn .

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mindmaster - V6.5.5 - Windows - Xin chân thành cảm ơn nhóm.
Key hoặc Cr@ck để lên được bản Pro.

Phiên bản 6.5 mình chưa tìm thấy, mình chỉ tìm thấy bản 6.3 thôi, phần mềm này cũng là phần mềm khá hiếm ở trên mạng. Link tải mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi nhé :)
======
chào bác, bác có thể cho em xin phần mềm proshow producer nào mới nhất mà có thuốc ngon lành không ạ? Em cảm ơn bác nhiều ạ. :D
> Em tìm thấy phần mềm trên diễn đàn rồi ạ. Em cảm ơn.

Bản ở bên dưới dùng rất tốt bạn nhé, dùng ổn định:
====
Chào bạn, vì game hạn chế mỗi máy chỉ log được tối đa 2 tài khoản, nên mình sử dụng win ảo để có thể log thêm nhiều tài khoản bạn ạ. Có gì hỗ trợ giúp mình với nhé.
Xin cảm ơn .

Thực sự vấn đề này ngoài tầm hiểu biết của mình nên không thể giúp bạn được gì hơn. Bạn có thể lập 1 topic mới, sử dụng tiêu đề phù hợp và chọn tiền tố Hỏi/Thắc mắc và post vào trong box Tin học căn bản để hỏi các thành viên khác trong diễn đàn nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
v6.5.5 cr@ck sẵn, portable, bạn còn cần hk?

Post lên luôn để mình share cho mọi người nào :D
===
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm adobe acrobat portable , Xin chân thành cảm ơn nhóm

Bản portable mình test không có bản nào chạy ổn định cả, bạn dùng bản repack ở topic bên dưới nhé!

nhockeng

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm có thể sữa được file excel.
Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm có thể sữa được file excel.
Xin chân thành cảm ơn nhóm

Bộ phần mềm bên dưới sửa lỗi file Word, Excel và PowerPoint dành cho bạn:

Syberia

Gà con
Có thuốc nào tốt cho từ điển Lạc Việt không mấy bạn, xài thuốc đi kèm dùng đc vài lần lại tạch