Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 38 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
Bạn chỉnh thời gian lên thêm 30 ngày nữa rồi chạy xem ok chưa?

Bạn xem hình bên dưới sẽ rõ
4252

-----------------------------
Máy của mình hiện tại ko thể chỉnh lên 30 days được, lý do nhiều soft mình đang fix trial rồi. Chỉnh phát là die cả lũ hết.
Soft bên trên thì ko cho cài trong máy ảo. Nên test trên máy thật thì ok nếu chưa bị khóa.
Còn nếu bị khóa rồi thì mình bó trim, vì chưa track được tới đó. Đành chờ 30 days lúc đó soft của mình hết hạn rồi tính tiếp
Soft này họ còn thêm mã chống dùng soft khác để debug nữa, nên ko dùng được runasdate <-- mình định dùng runasdate để làm hết hạn rồi làm fix trial full luôn 1 thể. Ai ngờ vậy, nên mình mới để fix chưa test hoàn toàn đấy
Giờ đành chờ chủ topic vào gởi giùm mình đoạn .reg mà mình yêu cầu là được. Mình chỉ cần có như vậy thôi là tìm ra được.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình muốn tìm bản Advance Office Password Recovery mới nhất có thể. Hoặc là phần mềm có thể dò pass của Word/ Excel tốt. Mod có bản nào không hỗ trợ mình với.
Tks.

Mình tìm được phiên bản 6.34.1889 cho bạn, đã gửi qua hòm thư tin nhắn bạn kiểm tra nhé :) Do vấn đề bản quyền nên mình phải chia sẻ như vậy!
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
====
Bạn xem hình bên dưới sẽ rõ
Xem phần đính kèm 4252
-----------------------------
Máy của mình hiện tại ko thể chỉnh lên 30 days được, lý do nhiều soft mình đang fix trial rồi. Chỉnh phát là die cả lũ hết.
Soft bên trên thì ko cho cài trong máy ảo. Nên test trên máy thật thì ok nếu chưa bị khóa.
Còn nếu bị khóa rồi thì mình bó trim, vì chưa track được tới đó. Đành chờ 30 days lúc đó soft của mình hết hạn rồi tính tiếp
Soft này họ còn thêm mã chống dùng soft khác để debug nữa, nên ko dùng được runasdate <-- mình định dùng runasdate để làm hết hạn rồi làm fix trial full luôn 1 thể. Ai ngờ vậy, nên mình mới để fix chưa test hoàn toàn đấy
Giờ đành chờ chủ topic vào gởi giùm mình đoạn .reg mà mình yêu cầu là được. Mình chỉ cần có như vậy thôi là tìm ra được.

File .reg mà bác yêu cầu đây, bác thử xem như thế nào nhé :D Bận quá từ hôm qua tới giờ mới online được :D
View hidden content is available for registered users!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

OnlineTV

Búa Gỗ Đôi
Mấy bác có thể cho mình xin PM nào fake IP tốt được không mình tìm mãi không biết nên xài cái nào
Cám ơn các bác :D

tonylusn90

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm KATAPRO V9.1 Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mấy bác có thể cho mình xin PM nào fake IP tốt được không mình tìm mãi không biết nên xài cái nào
Cám ơn các bác :D

Hotspot Shield cũng có thể là 1 lựa chọn tốt dành cho bạn. Bạn có thể vào topic bên dưới để đọc comment chia sẻ phần mềm này và các phần mềm tương tự.
Vui vẻ nhé ;)
=====
Tải chỗ nào bác ơi.

Xin lỗi bạn :D Mình đã post 1 topic mới về phần mềm này lên rồi nhé. Bạn vào link bên dưới để đọc các thông tin của phần mềm và tải phần mềm về máy:
@NgoHungCuong, @TB Magic

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm KATAPRO V9.1 Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc. Bạn có thể sử dụng các phần mềm khác có cùng tính năng mà miễn phí, hoặc có phí nhưng có thuốc. Bạn có thể vào topic ở mục chữ ký của mình để tìm.

tramquynh

Gà con
IBM SPSS mình tìm được bản 25, AMOS mình tìm được bản 24, với hệ điều hành Windows 10 thì lời khuyên là càng dùng bản mới thì sẽ hỗ trợ tốt hơn.
Link download cả 2 phần mềm mình đã gửi qua hòm thư tin nhắn cho bạn, do vấn đề bản quyền DMCA từ Google nên mình không share public trực tiếp ở đây, chúc bạn vui vẻ :D
Dạ chào bác. Bác có thể cho em xin link SPSS bản 25 được không ạ? cảm ơn bác nhiều ạ.
(máy em là win 10 64bit ạ)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Corelx8, Windows 10 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Corel x8 là Corel Draw hay Corel VideoStudio hay phần mềm nào đây bạn? Ý bạn là Corel Draw? Nếu đúng như vậy thì bạn có thể xem video hướng dẫn cài đặt (kèm theo link tải ở phía dưới, phần mô tả video).

Do phần mềm nặng quá nên mình không tải về test cho bạn được, với lại video hướng dẫn kia đã có người test kèm hướng dẫn rõ ràng rồi, phản hồi lại của người dùng cũng tốt.

Corel x8 là Corel Draw hay Corel VideoStudio hay phần mềm nào đây bạn? Ý bạn là Corel Draw? Nếu đúng như vậy thì bạn có thể xem video hướng dẫn cài đặt (kèm theo link tải ở phía dưới, phần mô tả video).

Do phần mềm nặng quá nên mình không tải về test cho bạn được, với lại video hướng dẫn kia đã có người test kèm hướng dẫn rõ ràng rồi, phản hồi lại của người dùng cũng tốt.

Thanks Pro nhiều

vietnhu90

Gà con
Giúp mình tìm phần mềm 1password full cho android hoặc windows được không. Hết 30 ngày dùng thử tài khoản đóng băng rồi không tự điền được nữa.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Giúp mình tìm phần mềm 1password full cho android hoặc windows được không. Hết 30 ngày dùng thử tài khoản đóng băng rồi không tự điền được nữa.

Trong diễn đàn đã có 1 topic chia sẻ về phần mềm này. Bạn xem đường link topic bên dưới:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cần tìm phần mềm DHI Mike Zero 2016 trở lên. Không biết có ai có không?
Phần mềm 2014 không chạy trên máy mình win 10 :(

Mình vừa dạo qua phố phường, dạo qua thị trường để tìm thử cho bạn thì không có thuốc cho phiên bản 2016. Thậm chí bản 2014 mình tìm còn chưa ra, mới chỉ tìm thấy link download bản 2012 thôi. Nếu bạn có bản 2014 kèm theo thuốc thì chia sẻ ở đây để mình chia sẻ lại cho người khác qua việc post bài lên diễn đàn.
Với lại bạn thử thuốc bản 2014 với 2016 xem được không? Nếu được thì tốt, còn không thì đành phải dùng phần mềm khác rồi :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn nhé ;)