Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 21 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

bacsilam

Rìu Sắt
Khởi đô
Bản của mod Hamano Kaito bên topic kia mình vừa test trên máy của mình:

Và cũng có 1 thành viên bên topic kia nói cũng dùng được đó. Mình thì không dùng không dám bình luận về cách dùng.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
Bản này portable rồi, Cám ơn bạn nhiều.

Sửa lần cuối:
CyberLink Director Suite 7 hoặc CyberLink PowerDirector 17
Windows 10 x64
Xin chân thành cảm ơn nhóm!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
CyberLink Director Suite 7 hoặc CyberLink PowerDirector 17
Windows 10 x64
Xin chân thành cảm ơn nhóm!

CyberLink PowerDirector 17 dành cho bạn:

Ở bên trong đã có hướng dẫn bẻ khóa bằng chữ và hình ảnh rồi nhé. Bạn cứ xem hình ảnh ở bên trong là sẽ rõ từng bước một.
Ảnh test:

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

kuroo123

Búa Đá Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình key bản quyền (hoặc cái gì đó) phần mềm appsmaker AppBooster 2.0 để lên bản pro cho Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm!

killerpower

Rìu Sắt Đôi
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình key bản quyền (hoặc cái gì đó) phần mềm appsmaker AppBooster 2.0 để lên bản pro cho Windows 7 64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm!
của bác đây. link: AppBooster Pro v2.0
có nhiều phần mềm tăng tốc máy ngon hơn, bác thử xài đi. chứ cái này cũ quá rồi. chả có cập nhật mới

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có nhiều phần mềm tăng tốc máy ngon hơn, bác thử xài đi. chứ cái này cũ quá rồi. chả có cập nhật mới

@killerpower, mình thấy bạn rất năng nổ trong việc sưu tầm các phần mềm và post lên diễn đàn, nếu có thời gian hãy vào topic này để hỗ trợ các thành viên cùng với mình nhé!

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Phần mềm: Automate ver 9 trở lên
Link trang chủ
Mã:
https://www.helpsystems.com/product-lines/automate

win 10 x64bit

Mình xin chân thành cảm ơn nhóm. Đây là 1 trong những phầm mềm mà mình lùng sục hơn 2 năm vẫn chưa có bản Cr@ck nào. Và mình thật sự rất biết ơn bạn.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Phần mềm: Automate ver 9 trở lên
Link trang chủ
Mã:
https://www.helpsystems.com/product-lines/automate

win 10 x64bit

Mình xin chân thành cảm ơn nhóm. Đây là 1 trong những phầm mềm mà mình lùng sục hơn 2 năm vẫn chưa có bản Cr@ck nào. Và mình thật sự rất biết ơn nếu các bạn có thể giúp mình.

@Hamano Kaito mong bác có thể giúp được bạn này :D Em bó tay rồi :D

Hamano Kaito

Moderator
@Hamano Kaito mong bác có thể giúp được bạn này :D Em bó tay rồi :D

Gởi inbox sếp link tải. Cái link này mình chịu
Còn cần thanks để tải thì sếp dư sức rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

kuroo123

Búa Đá Đôi
Cảm ơn sự nhiệt tình của bạn nhé, mình kích hoạt thành công bản Pro rồi. Phần mềm này mình sử dụng trên win 7 cảm thấy nó đơn giản, hiệu quả nên vẫn xài nó, dù sao cũng cảm ơn lời khuyên của bạn nhé.

hoacat01

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm dnc server 4.2.1.4, Windows 7,10 32,64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

fuzy7

Búa Gỗ Đôi
Nhờ nhóm tìm thuốc cho phần mềm Secure folder (subisoft), mình cũng mày mò tìm cách nhưng chỉ có thể gia hạn dùng thử chứ k thể bẻ khóa hoàn toàn. Xin cám ơn nhóm

Hamano Kaito

Moderator
Nhờ nhóm tìm thuốc cho phần mềm Secure folder (subisoft), mình cũng mày mò tìm cách nhưng chỉ có thể gia hạn dùng thử chứ k thể bẻ khóa hoàn toàn. Xin cám ơn nhóm

Phần mềm này theo mình thấy bảo mật rất tệ, nếu bạn muốn xài phần mềm giống như vậy
Thì mình khuyên chân thành bạn xài thử Easy Context Menu này xem. Soft rất tốt và có nhiều chức năng còn hay hơn soft bạn đang xài.

P/s: Soft bạn yêu cầu mình thử chiếm quyền thư mục bị block thì lại thành công, nếu như vậy thà xài soft mình giới thiệu còn hay hơn.
Mình ko có ý công kích soft bạn thích, nhưng phải nghỉ lại nếu bỏ tiền mua 1 soft như thế thà xài soft khác hay hơn

Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm dnc server 4.2.1.4, Windows 7,10 32,64 bit. Xin chân thành cảm ơn nhóm

Nếu bạn cần trial thì PM trong Topic, mình sẽ hướng dẫn bạn trial.

fuzy7

Búa Gỗ Đôi
Phần mềm này theo mình thấy bảo mật rất tệ, nếu bạn muốn xài phần mềm giống như vậy
Thì mình khuyên chân thành bạn xài thử Easy Context Menu này xem. Soft rất tốt và có nhiều chức năng còn hay hơn soft bạn đang xài.

P/s: Soft bạn yêu cầu mình thử chiếm quyền thư mục bị block thì lại thành công, nếu như vậy thà xài soft mình giới thiệu còn hay hơn.
Mình ko có ý công kích soft bạn thích, nhưng phải nghỉ lại nếu bỏ tiền mua 1 soft như thế thà xài soft khác hay hơn

Nếu bạn cần trial thì PM trong Topic, mình sẽ hướng dẫn bạn trial.
Cám ơn bạn nhé, do mình ko rõ quy trình bẻ khóa yêu cầu phải bỏ tiền mua nên ... :D mình sẽ sài thử phầm mềm Easy Context menu.