Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 179 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
ad tìm giúp em phần mềm factory io với, em cài mấy bản trên mạng mà nó toàn lỗi k chạy được {tire}

Ở đây chạy được này bạn, nhưng đừng update lên bản mới nhé :)

minhtri11296

Gà con
Mình tìm được bộ MASTIN LABS 2018 Blend Ảnh Chuyên Nghiệp, gồm:
  • Fujicolor Pushed 2018
  • Fujicolor Original 2018
  • Portra Pushed 2018
  • Ilford Original 2018
  • Kodak Everyday Pack 2.0
Bạn download link bên dưới về và dùng thử xem như thế nào nhé :)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
====

Link download bản 3.3 luôn dành cho bạn:
Bác ơi mình xin file này đc ko ah

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
là khi phát video nó có thể đồng bộ trên tivi luôn ấy. trên youtube nó có hình cái ti vi bên góc trên bên phải có cái sóng giống Wifi nhấn vào đấy nó kết nối với tivi luôn.
Miracast W10 & 11 đều hỗ trợ cái này cả nhé, không cần cài soft ngoài.
Cho PC & TV kết nối cùng mạng wifi là được.
Nếu là smartTV thì sẽ còn hiện thêm thông báo "cho phép kết nối" hoặc "cho phép phát đa phương tiện"

trường hợp bạn cần 1 ứng dụng Manager cho việc này (add file dạng list rồi play hết cái này đến cái khác mà mỗi file nằm ở mỗi folder khác nhau) thì tùy từng hãng làm TV sẽ có soft hỗ trợ hoặc không có:

- SAMSUNG: MHL | Samsung SmartView
Mã:
https://www.samsung.com/vn/support/smart-view/

- LG: dùng dây k nối MHL (150k trở lên mới là hàng thật) | Smart Remote for LG TVs
Mã:
https://www.lg.com/us/experience-tvs/remote-apps

- SONY: MHL | thằng này thì không có app chính chủ vì nó quá dễ kết nối, app nào nó cũng chịu mà không dùng app nó cũng chịu luôn, trên màn hình TV có nút "chia sẻ màn hình" nhấn vào đó rồi chọn muốn cast máy tính/điện thoại nào muốn cast là xong

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
DBeaver Enterprise Edition + 22.0 + Windows 10 pro 64bit + Xin chân thành cảm ơn nhóm

22.0 chỉ có bản Ultimate thôi bạn ạ, còn nếu bạn cần Enterprise thì bạn có thể vào topic bên dưới của mình:

zhansheng

Búa Gỗ
Mình rất cần phần mềm thống kê SPSS bản 28.0 nhưng không có code. Không biết Admin hay bạn nào trong diễn đàn có key/code của bản này có thể chia sẻ cho mình không ạ? Trân trọng cảm ơn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod cho em xin bản Manage Engine Devices Expert bản càng mới càng tốt với

Tiếc là phần mềm này chưa có thuốc rồi, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì dùng tạm nhé :)
====
Mình rất cần phần mềm thống kê SPSS bản 28.0 nhưng không có code. Không biết Admin hay bạn nào trong diễn đàn có key/code của bản này có thể chia sẻ cho mình không ạ? Trân trọng cảm ơn!

Phiên bản này có key nhưng ko hoạt động tốt bạn ạ, phiên bản thấp hơn có thuốc bạn có cần dùng ko?

oocaibo

Gà con
Mình muốn tìm thuốc hoặc key cho phần mềm VAPU Pro giúp chặn web đen cho trẻ nhóm. Cảm ơn các bạn.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình muốn tìm thuốc hoặc key cho phần mềm VAPU Pro giúp chặn web đen cho trẻ nhóm. Cảm ơn các bạn.

Phần mềm bạn yêu cầu chưa có thuốc, bạn dùng phần mềm cùng tính năng này nhé:

zhansheng

Búa Gỗ
Tiếc là phần mềm này chưa có thuốc rồi, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì dùng tạm nhé :)
====

Phiên bản này có key nhưng ko hoạt động tốt bạn ạ, phiên bản thấp hơn có thuốc bạn có cần dùng ko?
Nếu có bản 27 có thuốc cũng được. Rất cảm ơn nếu có.

hieuvnz

Búa Đá
22.0 chỉ có bản Ultimate thôi bạn ạ, còn nếu bạn cần Enterprise thì bạn có thể vào topic bên dưới của mình:
Vậy cho xin bản Ultimate luôn được không ạ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nếu có bản 27 có thuốc cũng được. Rất cảm ơn nếu có.

Mình chỉ có bản 26 thôi bạn nhé:

Hướng dẫn cài đặt SPSS 26​

• Giải nén file vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Sau khi cài xong copy file “lservrc” trong phần Cr@ck vào nơi vừa cài phần mềm đường dẫn “C:\Program Files\IBM\SPSS\Statistics\26
====
Vậy cho xin bản Ultimate luôn được không ạ?

Link cho bạn:

hieuvnz

Búa Đá

• Sau khi cài xong copy file “lservrc” trong phần Cr@ck vào nơi vừa cài phần mềm đường dẫn “C:\Program Files\IBM\SPSS\Statistics\26
====

Link cho bạn:
Cám ơn nhiều!

zhansheng

Búa Gỗ

====

Link cho bạn:
Cảm ơn Ad!