Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 178 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

sonhahp02

Búa Gỗ Đôi
BẠN CHO MÌNH HỎI CÓ ỨNG DỤNG NÀO PHÁT VIDEO TRUYỀN LÊN TIVI GIỐNG TRANG YOUTUBE KHÔNG

sonhahp02

Búa Gỗ Đôi
Mình chưa hiểu ý của bạn lắm, bạn diễn giải cụ thể hơn đc ko? :D
là khi phát video nó có thể đồng bộ trên tivi luôn ấy. trên youtube nó có hình cái ti vi bên góc trên bên phải có cái sóng giống Wifi nhấn vào đấy nó kết nối với tivi luôn.

dathv

Búa Gỗ Đôi
Bác chủ cho em xin Adobe InDesign bản CS2 được không ạ? Nếu có bản portable thì càng tốt ạ.

hajiku

Búa Đá Đôi
Các bạn tìm giúp mình key của phần mềm dbForge Studio for SQL Server với,

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
là khi phát video nó có thể đồng bộ trên tivi luôn ấy. trên youtube nó có hình cái ti vi bên góc trên bên phải có cái sóng giống Wifi nhấn vào đấy nó kết nối với tivi luôn.

Phần mềm dạng này mình chưa tìm thấy thuốc bạn nhé.
===
Bác chủ cho em xin Adobe InDesign bản CS2 được không ạ? Nếu có bản portable thì càng tốt ạ.

Bạn download từ đây nhé:

====
Các bạn tìm giúp mình key của phần mềm dbForge Studio for SQL Server với,

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
hahaha ko phải rồi ạ. e đã thử nhưng key k phải á

Thế bạn dùng tạm phần mềm khác cùng tính năng đi chứ phần mềm này mình thấy nhiều bản trên mạng nhưng cơ bản rác lắm :D

Cái bạn nói là tính năng của tv thông minh hỗ trợ google cast, bạn có thể thử VLC, SMplayer 2 thằng này đều có tính năng cast qua wifi từ pc lên tv. Điện thoại, mtb có hỗ trợ tính năng cast cũng đều phát lên tv thông minh được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

kushypro

Búa Đá
xin lỗi bác chủ tut vì e đang muốn tìm soft vpn bro giới thiệu cho e 1 con vơi , có full càng tốt ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
tks b, tải về rồi scan trước hay cứ tắt luôn cái kas cài trước r quét sau hả bác?

Sạch sẽ mà bạn, cứ cho vào phần loại trừ là xong, cài đặt và dùng như bình thường :)
=====
xin lỗi bác chủ tut vì e đang muốn tìm soft vpn bro giới thiệu cho e 1 con vơi , có full càng tốt ạ

Mấy soft này mình ko thấy cái nào tốt cả, bạn thử tìm kiếm trong diễn đàn xem nhé, chứ mình ko dùng mấy loại này và cũng thấy nó ko tốt nên ko gửi bạn :)

Diablo

Búa Gỗ
ad tìm giúp em phần mềm factory io với, em cài mấy bản trên mạng mà nó toàn lỗi k chạy được {tire}