Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 122 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

yeunhau34

Gà con
Bạn sinh viên à. Nếu muốn pro SQL thì ko dùng mấy tool này được đâu!
tôi có bản 11.0 lấy tôi up cho!

Đang làm mảng này! cần thêm tool j SQL cứ PM nhà nhiều lắm ! recovery data chết cũng có. =))

Bạn up giúp mình với.
bản 11.0 của bạn chạy đc trên ssms 18.5 ko bạn?

register

Búa Đá
Bác có phần mềm nào ghi lại video màn hình (ngon bổ nhẹ) cả thu âm giọng nói để mình làm video hướng dẫn sử dụng cho người khác k? Nhờ bác chia sẻ giúp!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Path không ăn thua rồi bạn ah...
vẫn trial 14

Bản mới đó là mình lấy từ 1 cracker share trong diễn đàn board4all đó. Mình không thấy có phản hồi nào là không dùng được cả, cho nên:
1. Bạn kiểm tra lại xem sao.
2. Mình đã up 1 bản cũ hơn của phần mềm này lên diễn đàn, bạn có thể cài đặt và dùng nó (mình đã test thử trực tiếp bản này tại thời điểm mình post phần mềm thì hoàn toàn ok, có ảnh screenshot đi kèm).
====
Nhờ tìm key cho phần mềm: Duplicate Email Remover 3.2.3 (Released on April 5, 2019) của trang https://www.mapilab.com/
Xin cảm ơn

Hiện tại phần mềm này chưa có thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì bạn dùng nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác có phần mềm nào ghi lại video màn hình (ngon bổ nhẹ) cả thu âm giọng nói để mình làm video hướng dẫn sử dụng cho người khác k? Nhờ bác chia sẻ giúp!

Mình đang dùng phần mềm này, dung lượng file video xuất ra cực nhẹ nhưng lại cực nét :D Đồng thời có thể làm được các yêu cầu mà bạn nêu ra ở trên.

Linhdt2310

Rìu Sắt
Bạn up giúp mình với.
bản 11.0 của bạn chạy đc trên ssms 18.5 ko bạn?
bạn thử xem nhé;
bạn nên down cái ssms 17.9.1 có debug câu lệnh dùng ngon hơn; từ phiên bản 18++ là MS họ bỏ phí vãi.
tôi cũng đang dùng 17.9.1
Mã:
http://www.mediafire.com/file/4sxnks8rbb31lkf/SoftTree_SQL_Assistant_11.0.35_Enterprise_Edition.rar/file

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod có thể tìm cho em phần mềm Acunetix được không ạ?
Mình cảm ơn

Link down dành cho bạn:

Asteraceae

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm Complete Anatomy (3D4medical) 2020, windows 10 64 bit, cám ơn các bác nhiều ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp mình phần mềm Complete Anatomy (3D4medical) 2020, windows 10 64 bit, cám ơn các bác nhiều ?

Phần mềm bạn chưa có thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì dùng nhé ;)
===
Nhu cầu chỉnh sửa ảnh của mình không cao chỉ là do đã quen dùng với phần mềm này nên không muốn chuyển sang loại khác. Mình cần tìm bản Portable để sử dụng, các bản 2018/2019 tìm trên google về thì không chạy được (trên máy của mình Win 10pro 1903) và cũng k hiện thông báo lỗi gì, chỉ đơn giản là nó không chạy. Bản 2020 thì dùng được nhưng công cụ TEXT ở phần edit không dùng được, bấm dùng là phần mềm tự đóng. Mình có tìm dc 1 bản 2019 trên vn-z nhưng cũng gặp lỗi tương tự.

Mong được giúp đỡ.{burn_joss_stick}

Mình tìm một số bản Portable ở trên mạng nhưng gần như chúng đều từ chung một nguồn, file nào cũng đều không chạy được trên nền tảng Windows 10. Có lẽ nhu cầu bạn cần dùng nó như vậy thì nên cài đặt bản setup full thuốc sẽ tốt hơn, nếu sợ nặng máy có thể cài các bản cũ hơn :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sau thời gian mình sử dụng phần mềm IDM thì nay mình đang dùng thử Phần mềm Ant Download Manager. Download từ trang chủ được sử dụng thử 30 ngày. Thấy nó có nhiều tính năng cũng hay. Không biết có anh chị em nào có bản premium không chia sẻ với.
Xem phần đính kèm 15909

Cám ơn cả nhà nhiều!

@caolaogia7: Đã có người chia sẻ phần mềm này ở trong diễn đàn rồi bạn nhé:
Hoặc:

caolaogia7

Búa Gỗ
@caolaogia7: Đã có người chia sẻ phần mềm này ở trong diễn đàn rồi bạn nhé:
Hoặc:
sáng nay tìm sao ko thấy ta. Sorry và vám ơn Mod nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
@BAONGHI
Phần mềm này đã có người post lên diễn đàn rồi nhé!