VN-Z có thù hằn gi với mấy AV không nhỉ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

VN-Z có thù hằn gi với mấy AV không nhỉ

tittau

Rìu Sắt
mấy tháng trước dùng MBAM thì cứ vào vn-z là nó lại nhẩy lên cái thông báo malware gigig ấy
bực quá chuyển qua avast thì vào mục Virus là nó nhẩy lên bảng tbao này
chả hiểu dc luôn
Máy cty cái kis thì ko thấy gi
giờ chuyển qua ESET xem có sao ko đang gét avast

Attachments

157.8 KB · Lượt xem: 5,453

thanhnguyenit

Rìu Sắt
KIS hay EES chưa thấy báo gì. :D
mấy tháng trước dùng MBAM thì cứ vào vn-z là nó lại nhẩy lên cái thông báo malware gigig ấy
chả hiểu dc luôn

haxoma

Rìu Vàng Đôi
chả hiểu dc luôn
tôi cũng đang dùng Avast bản free có 1 số web nó cũng nhảy thông báo lên như nhưng chỉ là đường link dạng nghi ngờ thường thôi bạn.

d_chien90

Búa Gỗ
Trước cũng xài Avast nhưng vụ thông báo nhiều quá cũng không thích. Giờ có AV nào mà nhẹ nhỉ? Quan trọng là ít thông báo, nó tự xử lý, khi nào có thông báo quan trọng mới hiện lên ấy! {big_smile}

tungcuctrucmai

Búa Gỗ Đôi
Trước cũng xài Avast nhưng vụ thông báo nhiều quá cũng không thích. Giờ có AV nào mà nhẹ nhỉ? Quan trọng là ít thông báo, nó tự xử lý, khi nào có thông báo quan trọng mới hiện lên ấy! {big_smile}
Mình dùng Window deffen tha hồ nhẹ nhàng và ít thông báo nha bác {byebye}

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
bitdefender nhé.
nhưng nhiều thông báo so với ít thông báo mạnh. vì nó không chiếm quyền. nó chiếm quyền nó xử lý trước mà không thèm hỏi thì không còn đường mà phục hồi

tittau

Rìu Sắt
Nhìn cái thông báo là biết không phải chặn từ Vn-z rồi, bạn không đọc nội dung à?
chả biết từ nguồn nào nhưng 100% vào vn-z rồi vào mục anti virus là nó nhẩy lên cái bảng đó.
hôm qua xoá đi cài eset lại ko thấy nhẩy lên nữa

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
chả biết từ nguồn nào nhưng 100% vào vn-z rồi vào mục anti virus là nó nhẩy lên cái bảng đó.
hôm qua xoá đi cài eset lại ko thấy nhẩy lên nữa

Cái thông báo nó ghi tiếng Việt chà bá lửa vậy mà bạn nói chả biết từ nguồn nào thì tôi cũng pó chân pó tay pó luôn đầu với bạn. :D