Vn-z bắt nhập capchat mới cho vào? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Vn-z bắt nhập capchat mới cho vào?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Xin chào cả nhà!
2 ngày nay mình vào vn-z đều bị bắt phải nhập capchat.
Không biết có bạn nào bị như mình không?

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Chào các bạn thành viên Vn-Zoom thân mến.
Gần đây diễn đàn đang bị tấn công gây rối. Tạm thời đội kỹ thuật đã triển khai một số biện pháp phòng thủ cơ bản. Trong thời gian này khi truy cập diễn đàn bạn sẽ phải xác minh qua hệ thống firewall. Rất xin lỗi vì sự bất tiện này.
Cám ơn các bạn đã luôn đồng hành cùng diễn đàn.
Hen chi 2 ngày nay phải nhập capchat mới vào diễn đàn được.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Cảm ơn bạn nha.
Mình vào cái thông báo chỗ cái chuông, nhấp vô cái link thông báo thì nó nhảy ra trang xm.com
Chắc thời gian này nghỉ dịch nên nhiều người rảnh quá đây mà.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hèn chi 2 ngày nay vào room lúc được lúc thì bị lỗi phải F5 lại trang có khi 1 lần có khi phải mấy lần mới vào được, bên mình thì không bị bắt nhập capcha nhưng thấy trình chặn virut nó báo trang có virut, mình cũng kệ lun, tới ngày hôm nay vào thì mới bị bắt nhập capcha nè hjhj ?

Sửa lần cuối:

AnhDuy1986

KHÔNG GÌ LÀ TẤT CẢ !!!!
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn đã quan tâm và đồng hành cùng vnz, trong thời gian này vnz đang đón các đợt " dịch " nên BQT phải thực hiện các biện pháp dập dịch vì lợi ích chung của cả cộng đồng, mong bạn và tất cả thông cảm cho bất tiện này