Thiết kế & Đồ họa - Virtual Vertex Muster v9.0.14 (x64) Full - Quản lý dữ liệu hình ảnh đồ họa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Virtual Vertex Muster v9.0.14 (x64) Full - Quản lý dữ liệu hình ảnh đồ họa

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Muster 9 là Virtual Vertex thế hệ tiếp theo kết xuất quản lý trang trại và hệ thống xử lý dữ liệu phân tán được thiết kế riêng cho sản xuất phim, phát triển trò chơi và ngành công nghiệp hiệu ứng hình ảnh. Được xây dựng trên nền tảng công nghệ tiên tiến đến từ hơn mười lăm năm phát triển và thử nghiệm căng thẳng trên toàn thế giới, Muster tối đa hóa khả năng tính toán của bạn và cho phép bạn ủy thác tự động hóa và giám sát tài nguyên cho một môi trường tích hợp hoàn chỉnh.

Muster bao gồm một công cụ máy chủ web tích hợp là cốt lõi của API HTTP / Rest của chúng tôi nhưng cũng hiển thị giao diện dựa trên web tối thiểu, rõ ràng và trực quan với các tính năng cốt lõi của nó. Dựa trên khung Bootstrap, Muster đã sẵn sàng cho thiết bị di động ngay từ đầu. Hệ thống chất lỏng di động đáp ứng của nó cho phép bạn kiểm soát dịch vụ của Bộ điều phối bằng Điện thoại, Máy tính bảng hoặc trình duyệt web của bạn.

Mã máy chủ web tích hợp được phân phối dưới dạng nguồn mở và nó chỉ dựa trên jQuery / javascript / Boostrap với các thành phần không được thu nhỏ. Nó có thể là điểm khởi đầu cho giao diện dựa trên web tùy chỉnh hoặc một ví dụ tuyệt vời để tìm hiểu API HTTP / Rest.

Các chức năng của Virtual Vertex Muster

XEM GIỜ

Kiểm soát hoàn toàn máy chủ trang trại của bạn bằng một báo cáo rõ ràng cho phép bạn quản lý mọi khía cạnh của thiết bị. Bạn thậm chí có thể điều khiển từ xa đối với chúng hoặc tắt máy chủ và đánh thức máy chủ, bằng tay hoặc tự động!

XEM CÔNG VIỆC

Một khung nhìn cây phân cấp có thể gập lại của các công việc hàng đợi của bạn. Bạn có thể kéo và thả các công việc để lồng chúng vào các thư mục, chuỗi phụ thuộc và lấy sơ yếu lý lịch trực quan về những gì đang diễn ra trong trang trại của bạn!

XEM Nhật Ký

Bất kỳ hệ thống nghiêm trọng nào cũng cần nhật ký. Muster thực hiện 2 cơ sở nhật ký khác nhau. Mặc dù chúng tôi vẫn tạo nhật ký dài dòng dựa trên văn bản mà bạn vẫn có thể truy vấn từ trong giao diện, chế độ xem nhật ký cung cấp cho bạn nhật ký gọn gàng và cập nhật trong thời gian thực và chỉ hiển thị những gì bạn cần cho việc sử dụng hệ thống thông thường. Bất kỳ hoạt động liên quan đến máy chủ của bạn và công việc của bạn là ở đây!

XEM TUYỆT VỜI TUYỆT VỜI TUYỆT VỜI

Chúng tôi đã cố gắng hết sức để giữ bạn bên trong giao diện Muster. Đó là lý do tại sao phiên bản mới nhất xuất hiện với trình xem trình tự hình ảnh tăng tốc OpenGL miễn phí tích hợp. Nó hỗ trợ HDR chấp nhận hình ảnh openEXR cũng như các định dạng hình ảnh tiêu chuẩn như PNG, TIFF, Maya IFF, BMP, TGA, JPEG, RLA và SGI. Không đủ ? Trình xem hình ảnh được tích hợp chặt chẽ với các công việc Muster của bạn. Bạn đang duyệt một khung hình xấu? Chỉ với một cú nhấp chuột, bạn có thể gửi lại khung của mình hoặc khối công việc trực tiếp vào hàng đợi Muster để được kết xuất lại!

TỔNG KIỂM SOÁT VÀ CẢNH BÁO CỦA BẠN

Trong 17 năm, chúng tôi nhận ra rằng khía cạnh quan trọng nhất của hệ thống quản lý trang trại Render là công cụ báo cáo lỗi của nó. Đó là lý do tại sao chúng tôi đã viết lại từ đầu và tạo ra một hệ thống tích hợp hoàn toàn để theo dõi bất kỳ lỗi hoặc cảnh báo nào bạn nhận được trong khi kết xuất. Luôn luôn! Bất cứ khi nào bạn quay lại công việc cũ của chúng tôi, bạn có một danh sách chính xác các lỗi và cảnh báo, số dòng của chúng và tệp nhật ký gốc. Bạn cũng có thể ghi đè trên toàn cầu hoặc trên cơ sở công việc, những gì bạn cho là lỗi hoặc cảnh báo, sử dụng các văn bản rõ ràng tìm thấy hoặc các biểu thức thông thường! Bạn có được quyền kiểm soát chính xác đối với công việc của mình và chắc chắn rằng nếu bạn gặp lỗi, đây là điều thực sự quan trọng cần kiểm tra!

Download Virtual Vertex Muster v9.0.14 (x64) Full - Quản lý dữ liệu hình ảnh đồ họa

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org